AFS Talk > Everything

ประกาศว่าด้วยเรื่อง Spam Post ที่เกิดขึ้น

(1/1)

snory:
เรียนพี่ๆน้องๆชาวเอเอฟเอส

เนื่องจากปัจจุบันมี Bot เว็บที่ไม่ประสงค์ดีเข้ามา Spam เป็นจำนวนมาก
ทางทีม Admin ได้พยายามลบโพสที่เป็น Spam และ ID ที่ต้องสงสัย
หากใครที่ไอดีถูกลบ (ส่วนใหญ่จะเป็นสมัครใหม่ภายในเดือนนี้)
รบกวนช่วยสมัครใหม่นะครับ
ทีม Admin กราบขออภัยเป็นอย่างสูง
โดยตอนนี้ได้เพิ่มมาตรการ คำถามภาษาไทย ในการสมัครเพื่อที่จะกรอง Spam ออกไประดับหนึ่ง

หากพบเห็น โพสที่ Spam รบกวนช่วงกดปุ่ม Report ให้ Moderator จัดการต่อไปนะครับ

ขอบคุณมากครับ และขออภัยในความไม่สะดวก
- ป๊อป

James #48 USA:
user :  nacklongderse
เป็น spammer ครับ พี่

Navigation

[0] Message Index

Go to full version