Author Topic: AFS BAND มาเเล้วววว! [เพลงใหม่! เลพงสากลลลลลลลลล โหดๆ]  (Read 123643 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline windowaholic

• AFSer Graduate
  • *
  • USA#48 JFK.
เราว่าที่เล่นต่างกันเพราะคนเรามีพัฒนาการ ได้ซ้อมบ่อยๆ ได้ฝึกปรือ มันก้ดีขึ้นใช่ม่ายล้า ใครจะอยู่แต่ที่เดิมนะ เนอะ อิอิ
VH1 is a TRASH 

Follow my Twitter - http://twitter.com/ohmarc

Offline BEAM

• AFSer Senior
  • *
เราว่าที่เล่นต่างกันเพราะคนเรามีพัฒนาการ ได้ซ้อมบ่อยๆ ได้ฝึกปรือ มันก้ดีขึ้นใช่ม่ายล้า ใครจะอยู่แต่ที่เดิมนะ เนอะ อิอิ

น่อวินโด้ 5555

Offline Pete

• AFSer Editor
  • *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
  • Exchange In: Netherlands
  • Generation: #47 (2008-2009)
ถ้าให้เดานะ นาฬิกาตายเล่นก่อน

แล้วก้ หยุด นี่เล่นทีหลังใช่มะ

ซ้อมครั้งแรก เล่นได้ประมาณเพลงหยุดเนี่ยถือว่าโอเคแล้ว ไม่แย่หรอก

เปงกำลังใจให้ครับ

Offline BEAM

• *
ผิด 55555 นาลิตาย สุดท้ายคับ คือ ไม่ได้นัดกันมาไง เล่นๆเลยไงคับ

Offline ไหม่ปัยเมกา!:D

• AFSer Novice
  • *
ท่าเล่นมั่ยมีรั่วนิดๆหน่อยๆก้มั่ยหนุกหลอกก ก
=w=

Offline Pete

• AFSer Editor
  • *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
  • Exchange In: Netherlands
  • Generation: #47 (2008-2009)
>_<

อ่ออออออ พอจะเข้าใจฟิล ประมาณ ว่า เล่นเพลงไรดี นึกไม่ออก เปิดหนังสือเพลงเลย ประมาณนั้น

เพลงหยุดนี่ กีต้าเล่นดีนะ กลองก้ใช้ได้ เหมือนวงเคยซ้อมกันมาแล้วเลย ขอยกย่อง

Offline Bright USA#48 MN

• AFSer Journalist
  • *

Offline ฺ++Metal~head!!++ USA#48-Montana

• *
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
สนุกมากๆ

ไว้หาเพลงไปซุยกันอีกนะ

5555

Offline boel

• AFSer Novice
  • *
เพราะๆ หยุดเพราะม้าก

มือกีต้าโชสะเตพเทพน้ะ

5555555555555

เรารุแล้วแหละบีมว่าบีมพูดถึงใคร ฮ่าๆๆ

พึ่งรวมวงได้ตั้งเท่านี้ก้เทพแล้ว* :))

ปล่อยให้ลมมันพัดไป '
                                    MEILLEUR AMI INTIME

Offline ปีโป้ USA#48 =]

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA#48 Camp 2 LAX
thumb UP!

สุโค่ยยย ไอมาชไม่ตกใจเห็นทุกวันหน้าเสาธง -*-
AFS USA#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29

Offline Atom USA MD#48

• *
  • Atom USA#48 MD
>_<

อ่ออออออ พอจะเข้าใจฟิล ประมาณ ว่า เล่นเพลงไรดี นึกไม่ออก เปิดหนังสือเพลงเลย ประมาณนั้น

เพลงหยุดนี่ กีต้าเล่นดีนะ กลองก้ใช้ได้ เหมือนวงเคยซ้อมกันมาแล้วเลย ขอยกย่อง

เรื่องของเรื่องคือ เพลงที่นัดกันมาเล่น

ตอมลืมปริ้นคอดมาครับบ

><~

แหะๆ

เพื่อนๆ งานเข้ากันหมดเรย
Let's Rock All The Headbangers !!!

• *
สนุกมากๆ

ไว้หาเพลงไปซุยกันอีกนะ

5555

อยากเหน เบส เล่น Viking Kong อะ

เดวจะไปซ้อมมาแน่นๆๆๆ

แระมาเล่นกานน
Let's Rock All The Headbangers !!!

• *
ขำๆ คับ

เล่นกันสนุกๆคับไม่ได้ คิด แข่งกับใคร 555

คือฝีมือไม่มีจะไปแข่งกะใคร ไง

(โดยเฉพาะมือกลอง)

><~

Offline ปีโป้ USA#48 =]

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA#48 Camp 2 LAX
ฮ่าๆๆๆ น่าสนุกวันไหนมีเพลงที่ต้องแร็ฟ เรียกเราได้น้า ฮ่าๆๆๆ
AFS USA#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29

Offline Newya ARG#48

• AFSer Junior
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: Argentina
LOS AMO !