Poll

คุณคิดว่าบอร์ดนี้น้ำเน่าแค่ไหน?

โคตร อ่าาา เน่าเกินบำบัด
8 (44.4%)
ไม่นะ เฉยๆอ่า พอดีสวย มีคนมาหวานด้วยมากกว่านี้อีก
2 (11.1%)
โรแมนติกดี ไม่ขาดไม่เกิน ลงตัว
6 (33.3%)
ไม่รู้ อย่าถาม ไม่เคยมีฟามรัก
2 (11.1%)
ไม่รู้ดิ ยังไม่ได้อ่านเลย
0 (0%)

Total Members Voted: 18

Voting closed: May 03, 2010, 04:37:52 AM

Author Topic: Ist er dein Freund? Updated part 4 page 9 since 30/04/10  (Read 20840 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline >>Krit<<"Right in Wolfsburg"

• AFSer Senior
  • *
  • Ich bin wer Ich bin,Alles klar?
    • My Facebook
    • HI5 ของป๋ม
  • Exchange In: Germany
  • Generation: #49 (2010-2011)
Ist er dein Freund? Updated part 4 page 9 since 30/04/10
« on: April 11, 2010, 09:27:16 PM »
คือมีเรื่อง อยาก มาเม้าท์คร๊าบบ
แบบว่า สองอาทิตย์ก่อน มันอยู่ในช่วง
วันหยุด อีสเตอร์ แล้วคือวันนั้นโฮสบราเธอร์ืั้ทั้งสอง
ของผม เขาก็ไปรับจ๊อบ  ทำงานกันตามประสาเด็กฝรั่ง
ผมเลยอยู่บ้านคนเดียว ทั้งอาทิตย์ จนกว่าโฮสทุกคนจะกลับ
บ้าน ก็เย็นๆโน้น ละ แล้ว คืนนั้น ผมคุยเอ็ม อยู่กับเพื่อนผู้หญิง
ในคลาสคนนึง ขอบอกตรงๆ ผมโคตรปลื้มเขา มาก มาก 5555+

อะนะ นิด นึง แล้วแบบ คุยกันไปคุยกันมา ผมก้บอกว่า เนี่ยอยู่
มาๅเดือนแล้ว ยังไปเที่ยวในเมืองมาไม่ครบเลย แล้วช่วง
นี้โฮสบรา ก้รับjob อยู่ด้วย ออกไปไหนคนเดียวยังไม่ได้
ต้องอยู่บ้านเล่นกับ คารลอสและออนการ์ หมาสองตัวที่บ้าน
สาบานได้ ไอ้คารลอส มันเปนหมาที่ฉลาดที่สุกบนโลกที่ผมเคยเจอ
มันฟังภาษาอังกฤษออกและที่สำคัญมันเปิดประตูเปน วันนั้น
อาบน้ำอยู่ งง มาก แมร่ง เปิดประตูเข้ามา เฉย -*-
บางทีกลับจากโรงเรียนเปิดประตูมา มันนอนอยู่บนเตียงผมสะงั้น
พอพอ เข้าเรื่อง ต่อ ขอใช้ A แทนชื่อ ของ ผู้หญิงคนนี้
เนื่องจากผมไม่สามารถเปิดเผยข้อมูลทั้งหมด ได้ ด้วยเหตผล
ด้านความมั่นคงระหว่างประเทศ ฮา

เขาก็บอกว่า เขาเองก็ต้องอยู่บ้านเหมือนกัน ไม่มีอาไรทำเลย
และประโยค ถักมา ผมพิมไปว่า well if you don t mind ,do you want to go to the city with me ?
ในขนะนั้นเอง เขาก็พิม มา ถาม ผม ว่า if you dont mind, do you want me to show you around the city?
ตรงกันเดะ 5555+ ในเมื่อ มาขนาดนี้แล้ว มีหรอ คราบ จะไม่ไป
ไปสิครับ ก้ตกลงกันว่าจะไปที่ Phaeno ชึ่งก้คล้ายกับพิพิธพัน วิทย์ บ้านเรา
แต่มัน เจ๋ง กว่า มาก มาก
ก้ ตกลง ว่า จะเจอ กัน ที่ ป้ายรถเมล ใน ดาวน์ทาว บ่าย โมงครึ่ง
จากนั้น เรา ก้คุยกัน จน ประมาน ตี 1 แล่ว ผม ก้ไปนอน
นอน ไม่หลับ หลอก ตื่นเต้น โคตรๆ 555+
หลับๆตื่นๆ ยัน เก้าโมง อ่าครับ ไปอาบน้ำแต่งตัว รอเลย

คิด ดู ลนขนาด ไหน ก้บอกโฮสแดด ก่อนครับ ว่า
วันนี้ จะออกไป ข้างนอก นะ ชึ่งเขาก็ไม่มีปันหา อะไร
อยุ่แล้ว เขาอยากให้ผมออกไปไหนกับเพื่อน บ่อยๆ โฮสผมค่อนข้่าง
จะปล่อยๆ แต่เขาดุแล ผมดีมากก มากจนบางที ผม รู้สึกเปนเดกอีกครั้ง
พอประมานเที่ยง ผม ก็จะขี่จักยาน ออกไป เพราะ บอกเลย
ที่เยอรมัน มีจักรยานคันเดียวไปได้ทุกที่ท่ามีแรงไป นะ ผมชอบอยู่แล้ว
วิว ก็สวย ประกด ว่าโฮสแดด ว่างอยู่ ก็จาไปส่งผม ผมก็บอกแล้วนะ
ผมอยาก ขี่จักรยานไป แต่อย่างที่บอกแหละ เขามองผมเปนเดก ห้าขวบ
เขาก้ยิ้ม แล้ว บอกว่ารอแปปนะ ขอ ไปยิ้มกุนแจ ก่อน ผมก็ไม่อยากดื้ิอ นะ
ก้เขาอุส่าอยากไปส่งนิ ก็ok ผมไปถึงดาวทาว ประมาน 12 30
คิดในใจว่า เขาคงยังมาไม่ถึงหรอก แต่ พอลงจาก รถ ของโฮสแดด ผม

มอง ข้ามไปที่ฝั่งตรงข้าม ที่ป้ายรถเมล เหนเดกผุ้หญิงผมบลอนด์
ใส่แว่น คนนึง นั่งอ่านหนังสือ อยุ่ ใช่แล้ว ครับ A นั้นแหละ
ยังไม่ทัน จะทักหรือพุดอะไร เขาเงยหน้ามาก็เหนผมแล้ว
ทำตัวไม่ถุกครับ เอ๋อ มาก ตอนนั้น ยัง นึกอยุ่เลย นี้ กุฝํนป่าววะเนี่ย
เขาก็ยิ้มแล้วตะโกน เรียกชื่อผม hey Chris โบกมือ แล้ว เกบหนังสือ
ลงกระเป๋า ปล ยังเอ๋อ อยุ่ครับ ผม อ่า ทำไรไท้ถุก จิงๆนะตอนนั้นอ่ะ
เขาก็ข้ามถนน มา แล้ว ก็ถามผมว่าทำไมมาเร็วจัง ชึ่งมันควรจะเปนคำถาม
ของผมมากกว่า ผมมาตอนเที่ยงสี่สิบเหนจะได้ ชึ่งเรานัดกันตอน บ่ายโมงครึ่ง นะ
ปรกติ มันเปนมารยาทอยู่แล้วเรื่องตรงเวลาของคนเยอรมัน ผมถีงคิดว่าผมควรมาก่อน
ก็เปนผุ้ชายนิ เรื่องแบบนี้พลาดไม่ได้ เฟริสอิมเพรสชั่น สำึัคันโคตรๆ
ก็ไม่ได้อะไรครับ ได้แต่ งง งง พอเริ่มหายเอ๋อเราก็เดินไปที่ Phaeno กันชึ่ง
มันก็ไม่ไกลมากหรอก ประมาน ยี่สิบเมตร จาก ป้ายรถเมลเองมั้ง เหอะๆ
« Last Edit: May 01, 2010, 05:44:20 AM by >>Krit<<"Right in Wolfsburg" »

ปล 1 ทำไมกูดำอย่างนี้

ปล 2 ตกลงจะมีใครมาอยู่กับกิดมั้งไหมคร๊าบ เนี่ย

ปล 3 ท่าเลือกได้ ขออยู่แบบนี้ตลอดไปได้ไหม?

Offline >>Krit<<"Right in Wolfsburg"

• *
  • Ich bin wer Ich bin,Alles klar?
Re: Ist er dein Freund?
« Reply #1 on: April 11, 2010, 09:27:45 PM »
ก้ต้องชื้อตั๊วก่อนครับ อันนี้ผมก็เอ๋อ อีก อ่านภาษาเยอรยังไม่ค่อยออก
และแมร่งมีหลายราคามาก ยาวเปนพรึด ทั้งครอบครัว เด็ก นักเรียน
ตั๊วปี เดือน งง สิครับ แล้ว กุจะชื้อตั๊วไหนวะเนี่ย หันมาอีก ที A หายไป
แล้วครับ เอ๋อ ครับ เอ๋อรอบสอง ก็มองรอบๆเลย คนมันก็เยอะอยู่นะ
มองไปมองมา A เธอก็เดินกลับมา จับมื้อช้ายผม แล้วผุกตั๊วติดกับข้อมือ
ผม งงสิครับ งง อีกหล่ะทุเรส นะ ในมุมมองคนไทย ผมเป้นผุ้ชาย นะ ชวน
ผุ้หญิงมาข้างนอก มาก็มาช้ากว่า แถมนี้เขายังชื้อตั๊วให้ผมอีก ขายหน้าึีัครับ
ผมก็จะจ่ายเงินให้เขา ผมก็ถามว่าเท่าไหร่ 8EU ใช่ไหมเพราะตั๊วนักเรียน
นี้ขนาดนักเรียนนะ แพงเหมือนกัน เขาก็ยิ้มแล้วบอกว่าไม่เอา ผมยอมที่ไหน
เล่า อับอายมากให้ผุ้หญิงออกเงินให้เนี่ย ไอ้จนอ่ะจน นะ แต่มันก็ดุไม่ดีอ่า
ผมก็พยายามหาทุกวิธีจ่ายเงินคืนให้ จับยัดใส่มือ เขาก็ยัดคืนอีก -*-
จนปันยาครับ เลยปล่อยไป เราก็เดินดุรอบๆ กันไปเรื่อยๆ เล่นโน้นเล่นนี้เหมือนเด็กเลย
มีโชนนึงเป็นห้องมืด เหมือนเขาวงกด ตอนเข้าไปเล่น บรรยากาศพาไปครับ
จับมือกันสะแน่น พอมาออกอีกฝั่งได้เพิ่งรุ้ตัว 5555+
เหมือนหนังน้ำเน่าเลย ต่างคนต่างตกใจ เขาก็ยิ้ม โอยยย
ต่อไป อีก ก็มาถึงมุมๆนึง มันเป็นเต็นท์สามเต็นท์ ในคำอธิบายก่อนเล่น
มันบอกว่าให้เดินเข้าไปในเต็นท์ทั้งสาม โดยเข้าเปนคุ่ แล้วมันมีวงเล็บว่า
เข้าไปกับหญิงหรือชายที่รุ้จักเท่านั้น ผมก็แปลกใจแต่ตรงนั้นแหละ
ว่าทำไม ต้องรุ้จัก อ่า มันมีจุดประสงค์อะไรแน่ ไอ้เต็นท์สามเต๊นนี้
มันเป็นเต้นทรงสุงสามอัน มีเลข 1 2 3 เรียงเราเข้าไปอันแรก ยืนตรง
จุดที่เปนรอยเท้าผมก็งง แล้วอะไรต่อไป แค่เนี่ยอ๋อให้เข้ามายืน
เราก็ไปที่เต็นท์สอง ก็เหมือนเดิมครับ มีแค่รอยเืท้าแค้มันใกล้กันมา
กว่าเดิม ผมยัง งง อยุ่ว่าจุดประสงของมันคืออะไร จนถึงเต็นท์าุสุดท้าย
แบบเข้าไปปุป รอยเืท้าสองรอยมันชนกันเลย ผมรุ้โดนสันชาตยานความหื่น
ว่า นี้มันไว้ให้คนจุบกันชัดๆใกล้ขนาดนี้ จะให้มายืนคุยกันระยะนี้ก็บ้าแล้ว
เราสองคนยิ้มครับ รุ้ทันทีในใจ หัวเราะกันทันที เอ๋ออีกรอบครับทำอะไรไม่ถุกยืนใกล้
กันในระยะนั้น ท่ามีขนมดติดอยุ่ที่หน้าเขาผมก็คงเหน ฮา

เราก็ไปกันต่อครับ มันใหญ่มากที่นี้ จนมาุุถึงกิจกรรม นึง เราดุจะเป็นคนที่แก่สุดในนั้น
เพราะตรงนั้นมีแต่เด็กๆอายุตั้งแต่ 6-10เหนจะได้ คือเราเล่นกันเหมือนเด็ก ชุตบาสให้
ลงแป้น โดยใส่แว่นแปลกๆอันนึง ผมอธิบายไม่ถุกว่าไอ้แว่นนี้มันเป็นแว่นอะไร
แว่นหักเหแสงหรืออะไรสักอย่างนี้หล่ะ สาบานได้ท่าจอรแดนหรือโคบี้ไบรอัน
มาใส่มันลงแข่ง Man on man กับเด็กสิบขวบที่ไม่ได้ใส่ไอ้แว่นอันนี้
เดกสิบขวบชนะชัว ไปเรื่อยๆ เราก็ยังอยุ็กลางวงเดกๆ มาถึง โต๊ะๆนึง
มันมีแท่งเหล็กเยนเชียบ หนึ่งแท่งเราแข่งกันว่าใครจะทนได้นานสุด
ผม A และเดกอีก 2คน ห้านาทีผ่านไป เดกคนนึงทนไม่ไหว ร้องไห้แงๆ

ออกไป หนึ่ง A กับผมยังแข่งกันอยุ่ผมไม่ยอมหรอก เรื่องอะไรจะแพ้ผุ้หญิง
ขอโชวแมนหน่อย แล้วอยากบอกว่าแมร่งเยนมาก เหมือน เอาไปแช่ไว้ที่
ขั้วโลกเหนือ มือผมอ่าชาแล้วไม่รุ้สึก สักพัก A ทนไม่ไหว เขาเอามือ ออก
ทำหน้าเหือน จะร้องไห้ ตามเดกคนนั้น เหอะๆ ผมก็เอามือ ออก ตาม และ
บอกกับเดกคนสุดท้ายว่า เออ ไอ้น้อง เอง ชนะ หว่ะ พี่ยอม อะไรทำนองนี้

เดกคนนั้นฟังอังกฤษไม่ออก แน่ A ก็แปลเปนเยอรมันให้เดกคนนั้นฟัง
แล้ว ก็มีประโยคยึงที่ไอ้เดกน้อยน่ารักคนนี้พุด มาไอ้ประโยคนี้แหละ
อยากไปจับไอ้เดกคนนนี้กอด มากก ช่างรุ้ใจ Ist er dein Freund
ผม ยอมรับผมยังโง่ภาษาเยอรมันมาก แต่ ไอ้ประโยคนี้ผมแปลออก
โดยสัญชาตยาน มันหมายความว่า ผุ้ชายคนนี้เปนแฟนพี่หรอครับ
อาไรทำนองนั้น ผมแกล้งทำเปนไม่รุ้เรื่อง ทำเปนเล่นกับเดกอีกคน

แต่ผมยังแอบมอง A อยุ่นะว่าเขาจะตอบและแสดงอาการยังไง
เขายิ้มกับเดกคนนั้นแล้วลุบหัว และไม่ได้ัพุดอะไร แล้วเดินมาหาผม
เราก็ไปกันต่อ จนประมาน หกโมงเรานั่งคุยกันไปเรื่อยที่ น้ำพุในดาวทาว
ผมถามว่าบ้านเขาอยุ่ไหน ผมหยิบแผนที่มาให้เขาชี้ ผมตก ใจมาก หมุ่บ้านของ
เขาอยุ๋ห่างออกไป มาก จาก เมือง ต่างจาก ผม ที่ แค่ขี่จักรยากไปไหนในเมือง
ได้ทุกที่ ปรกติไปเรียนพ่อแม่เขาจะมาส่งมารับ ในเมืองผม
คนที่นี้เกือบ ครึิืงทำงานให้ VW โฮสผมเองด้วย พ่อแม่ของเขาก็ด้วย
แต่วันนี้เปนวันหยุด เขาต้องกลับบ้านเอง มันไกลมาก พ่อคุน นังรถเมล ประมาน
สี่สิบ ห้าสิบ นาทีได้ แต่ก็ยังมาพา ผม เที่ยว ผมยังไม่ลืมว่าเขาออกค่าตั๊วให้ผม
ผมพยายามจะจ่ายคืนให้เขา เขาก็ยังยืนยันว่าไม่เอา ผมก็เลยได้ที บอกไปว่า
ท่าอย่างนั้น คราวหน้าที่เราไปเที่ยวด้วยกัน เราต้อง เปนคนจ่ายให้ เธอ นะ
เขายิ้มอีกที แล้วบอกว่า อืม โอเค ผม รอจนรถเมลของผม มา เรา จะบอกลา
ผมจับมือ แล้วบอกลา ธรรมดา แต่ตอนนั้นเหมือนเราเกือบจะกอดกันแล้ว

แบบต่างคนทำอะไรไม่ถุกโน้มตัวเข้าหากันแต่ ไม่กล้าทั้งคุ่ ผมได้แ่หัวเราะ
ทำอะไรไม่ถุกผมรีบโดดขึ้นรถเมล์ นั่งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่จนบางคนอาจมอง
ว่าผมบ้า แต่มันเปนอาไรที่สุดยอดมาก มาก ผมมาอยุ่นี้ได้ หนึ่งเดืิอน
เพื่อนๆ ก็แสนจะดี โฮสดุแลผมจนผมไม่คิดถึงบ้านสักนิด
ผมรุ้สึกเหมือนอยุ่นี้มา หลายเดือนแล้วทั้งๆที่จนวันนี้ มันเพิ่งจะ สี้สิบสี่วันเท่านั้น
ผมมีความสุขกับทุกๆวินาที ที่นี้จิงๆ

ปล A เปนเพื่อนในคลาสที่ดุแลผมมาตั้งแต่วันแรก ที่ไปเรียน
เธอพุดอังกฤษได้เก่งมาก เพราะเธออ่านหน้งสือภาษาอังกฤษ ผมเองก็ใช้วิธีนี้
เพื่อฝึก ตอนอยุ่ที่ไทย ตอนนี้ผมมีหนังสือที่ A ให้ผมมาอ่าน สองเล่ม ผมนอน
อ่านมันทุกคืน

ปล 2 เรื่องนี้อาจไม่เี่กียวไรมากกัยชีวิตนักเรียนแลกเปลี่ยน แต่มันเปนความประทับใจ
ของผมเจงๆ ยอมรับด้วย ว่าผม ก็ชอบผุ้หญิงคนนี้ แต่ ก็ยังไม่รุ้เขาคิดแบบผมหรืิอ
ปล่าว เพราะที่นี้สังคมค่อนข้างจะเปิด และแตกต่างจากที่ไทยมากนัก ผม พยายาม
ไม่แสดงอาการให้เขารุ้จนกว่า เวลามันจะผ่านไปกว่านี้ และเรารุ้จักกันดีมากขึ้น

ปล 3 ไม่ได้เขียนให้ใครหมันไส้ แค่อยากแบ่งปันประสบการดีๆ ที่ไม่ได้คิดเลย
ว่ามันจะเกิดขึ้น ขอโทษด้วยที่บางทีอาจมีคำไม่สุภาพติดๆมา ผมอยากสื่อให้เหน
ภาำพเจงๆ และเพื่อแสดงถึงความเปนผมด้วย

ปล 4 อยากได้คำแนะนำด่วน ว่า ควร จะจีบผู้หญิงเยอรมันยังไง คร๊าบบบ 555+

« Last Edit: April 12, 2010, 03:58:06 AM by >>Krit<<"Right in Wolfsburg" »

ปล 2 ตกลงจะมีใครมาอยู่กับกิดมั้งไหมคร๊าบ เนี่ย

ปล 3 ท่าเลือกได้ ขออยู่แบบนี้ตลอดไปได้ไหม?

tannoiz

• Guest
« Reply #2 on: April 11, 2010, 09:34:54 PM »
พี่ไม่หมั่นไส้นะ  เฉยๆ  ดีออกที่อย่างน้อยเราก็เคยมีประสบการณ์แบบนี้

กล้าป่าว? ถ้าชอบจริงๆก็ชวนไปเที่ยวด้วยกันอีกสักทีดิ  งานนี้ไม่ลองไม่รู้  เพราะเท่าที่อ่านต่างคนก็ต่างมีใจให้นะ  ^^

Offline POOM GER#49SH

• AFSer Graduate
  • *
« Reply #3 on: April 11, 2010, 09:59:10 PM »
มันส์กว่าดูละครน้ำเน่าอีก 55+

• *
« Reply #4 on: April 11, 2010, 10:02:59 PM »
มันส์กว่าดูละครน้ำเน่าอีก 55+

goo gor wa yang nan la

tae goo ja jeeb jing jing na nia

kon nia chob mak ar

Offline MetalFreak

• AFSer Junior
  • *
  • Generation: #47 (2008-2009)
« Reply #5 on: April 11, 2010, 10:36:54 PM »
ดราม่าจิงๆเลยไอ่น้อง ฮ่าๆๆๆๆ ดีแล้วๆ

P'แบต นะครับ
AFS Germany[SH]#47
ศิษย์มวยไชยา"บ้านครูแปรง"รุ่นที่๕ จักรศิลป์ & มีดสั้นรุ่น ๖
แอดมาคุยได้คับ>> [email protected]
http://www.youtube.com/sittha469

• *
« Reply #6 on: April 11, 2010, 10:46:05 PM »
ดราม่าจิงๆเลยไอ่น้อง ฮ่าๆๆๆๆ ดีแล้วๆ

jing jing P

pom gor wa man Drama

tae man gerd kun jing jing na nia

Offline ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

• AFSer Prom King
  • *
  • @Södermalm,Stockholm, Sweden
  • Exchange In: Sweden
« Reply #7 on: April 11, 2010, 10:47:33 PM »
เป็นผมคงกอดเขาไปละ ด้าน-ได้ อาย-อด อิอิ
ขอให้รักกันยืนยาวต่อไป :laugh:

• *
« Reply #8 on: April 11, 2010, 11:43:18 PM »

jing jing P

tae man gerd kun jing jing na nia
พี่ก้ไม่ได้ว่าไม่จิง ไม่จูบไปเลยวะ ฮ่าๆๆๆๆ

ศิษย์มวยไชยา"บ้านครูแปรง"รุ่นที่๕ จักรศิลป์ & มีดสั้นรุ่น ๖
แอดมาคุยได้คับ>> [email protected]
http://www.youtube.com/sittha469

Offline Mind HUN#49

• AFSer Sophomore
  • *
  • Balassagyarmat HUN49 :D
  • Exchange In: Hungary
« Reply #9 on: April 12, 2010, 12:17:39 AM »
เหมือนนิยายเลยอ่ะ 555 จีบเลยพี่!! :wink:
I ♥ EU1
I ♥ HUN

Offline Gunn_USA48!

• AFSer Novice
  • *
« Reply #10 on: April 12, 2010, 12:21:02 AM »
5555 อ่านช่วงแรกๆแล้วหมั่นไส้เว้ยย ไปๆมาๆซึ้งแอบเชียร์ โรแมนติกอ่ะ คือเราอยู่เมกานะ แต่มีเพื่อนเดกแลกเปลี่ยนเยอรมันเยอะมากกกกกกก..กกก แต่ล่ะคนเพื่อนสนิททั้งน้าน

อาจจะไม่ช่วยอะไรมากแต่ เรื่องกอดอ่ะอยู๋ไปมันก็จะชินเองล่ะ 55555 ฝรั่งเขาไม่คิดมาก เราก็ไม่ต้องคิดมากหรอก ครั้งแรกๆมันจะกอดแบบเขิลๆห่างๆเหมือนแค่โอบเฉยๆ ไปๆมาเด๋วก็กอดเองล่ะ เปงกำลังใจว่ะ สู้ๆ 5555

• *
« Reply #11 on: April 12, 2010, 12:43:00 AM »

jing jing P

พี่ก้ไม่ได้ว่าไม่จิง ไม่จูบไปเลยวะ ฮ่าๆๆๆๆ

gor yak yoo na

tae pod wa P 555+

• *
« Reply #12 on: April 12, 2010, 01:17:56 AM »

jing jing P

gor yak yoo na

tae pod wa P 555+
เสียเชิงชายจริง! กร๊ากกก

จีบไปเลยไอ่น้องงง

Offline P POR#48

• AFSer Graduate
  • *
  • AFS POR#48
  • Exchange In: Portugal
  • Generation: #48 (2009-2010)
« Reply #13 on: April 12, 2010, 01:20:36 AM »
อิจฉาเว้ย ไปวอฟบวก ไหงไม่ไปดูบอลฟะ (เอาภาพมาฝากด้วย) 

ปล ไม่เกี่ยวกับเนื้อหาในกระทู้นี้เลยซักติ๊ด ฮ่าๆ

ASSUMPTION  forever AC 126

ไม่สนับสนุนให้ปั้มกระทู้ หรือ ตอบหลายๆเรพ

• *
« Reply #14 on: April 12, 2010, 01:37:33 AM »
อิจฉาเว้ย ไปวอฟบวก ไหงไม่ไปดูบอลฟะ (เอาภาพมาฝากด้วย) 

ปล ไม่เกี่ยวกับเนื้อหาในกระทู้นี้เลยซักติ๊ด ฮ่าๆ

doo ma 3 match leaww kor bork

dai shake hand gab Grafiti leaw duay 55+