Author Topic: ข่าวดี! มศว. เปิดหลักสูตรแพทย์ศาสตร์นานาชาติ โดยความร่วมมือกับ ม.นอตติ้งแฮม ป.อังกฤษ  (Read 22038 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Gunn_USA48!

• AFSer Novice
  • *
ที่ว่าทำงานอาสาสมัครอ่ะครับ แล้วล่ะจะเอาอะไรไปโชว์เขาว่าเราทำงานอาสาสมัครคับ เกียรติบัตรอะไรประมาณนี่เหรอครับ (ตอนไปอยู่เมกาเคยเห็นโฮสพี่ชายทำแบบให้ รรรับรองกับผู้ปกครองเซ็นอ่ะ แต่อยู่ไทยไม่เคยเห็นคนทำงี้เลยนะ?) พ่อเคยพูดถึงทุนนี้ให้ฟัง แต่ไม่ได้พูดถึงงานอาสาสมัคร ช่วยทีคับ ขอบคุณค้าบ