Author Topic: ประกาศผลแล้ว !! -ค่ายเยาวชนนักรัฐศาสตร์ ครั้งที่ 10 คณะรัฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาล  (Read 24515 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline valvewOw

• AFSer Legendary
  • *
  • เอิ่มมมมมมมม...
    • valvewOw's Hi5
  • Exchange In: United States
  • Generation: #45 (2006-2007)
UPDATE ล่าสุดค่ะ !!! |[ 08.09.10 ]| ::

ประกาศผลผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าร่วมค่ายเยาชนนักรัฐศาสตร์ครั้งที่ 10 เเล้ว
ตรวจสอบได้ที่ http://www.facebook.com/singhnoy.chula
แล้วเจอกันที่ค่ายนะคะ :)

มา update เพิ่มเติมค่ะ ::

((หรือจริงๆก็รู้กันอยู่เเล้ว:P)) คือ เราจะเปิดรับสมัครถึงวันที่ 20 ส.ค. นี้ วันสุดท้ายเเล้วนะคะ
ใครยังไม่ได้ส่งก็รีบๆๆๆๆๆส่งได้แล้วนะค๊าาา ( ด้วยความเป็นห่วง :) )

ก็ขอเชิญน้องๆเอเอฟเอสทุกคนนะคะที่สนใจเกี่ยวกับคณะนี้ลองตอบคำถามแล้วส่งใบสมัครมาได้ค่ะ อยากบอกว่าคำถามไม่ยากเลยยย

ตัวพี่เองก็เป็นเด็กเอเอฟเอสค่ะ ((ก็คงเห็นจาก username แล้วอ่ะนะ ๕๕))
เพราะงั้น ถ้าใครสนใจใคร่รู้อะไรเกี่ยวกับค่ายนี้ หรือคณะนี้ก็ถามได้นะคะ

ส่วนค่ายฯนี้ก็.. ไม่อยากจะเชียร์ แต่มันเป็นค่ายที่ได้ความรู้และหนุกหนานมากกกก ก็อยากจะให้น้องคนไหนที่ยังลังเล ยังไม่แน่ใจว่าชั้นจะเรียนอะไรดี หรือแบบ สนใจรัฐศาสตร์แต่ไม่รู้ว่ามันเรียนเกี่ยวกับอะไร เรียนไปทำไม อะไรประมาณนี้ ลองสมัครมาดูนะคะ น้องๆสายวิทย์ก็สมัครมาได้ค่ะ :D
« Last Edit: September 08, 2010, 09:09:50 PM by valvewOw »

Offline POOM GER#49SH

• AFSer Graduate
  • *
  • Exchange In: Germany
  • Generation: #49 (2010-2011)

• *
มีจัดทุกปีปะครับ อยากเข้าคณะนี้มากกๆๆ

ทุกปีค่ะ จะจัดช่วงปลายปีน่ะค่ะ

• *

Offline Art-อาร์ท POR#49

• AFSer Junior
  • *
    • My Facebook
    • http://54321z.hi5.com
  • Exchange In: Portugal
โอ้ ขอบคุณมากเลยนะครับที่เอามาลงให้ :D
แต่ปีนี้จะไปแล้ว คงไม่ได้ไปค่าย
ปีหน้าช่วยนำข้อมูลค่ายปีหน้ามาประชาสัมพันธ์อีกที จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ >.<
AFS POR#49
----EU 2  BUS 3
Arts-Chinese(602) : SW2#35
(Satriwitthaya 2 School Under Her Royal Patronage Somdet Phra Srinagarindra Boromarajajonani)
50-302-2550 FRIEND4 EVER
<<Pre-degree>>Faculty of Law : RU (Ramkhamhaeng University)

http://54321z.hi5.com
http://www.facebook.com/54321z
^
^
คลิกสิ

(เด็กไทยในต่างแดนทั้งหลาย สูเจ้ารู้จักเว็บนี้แล้วหรือยัง http://www.learningthai.com/thaikeyboard/ นี่คือลิงค์ที่จะทำให้ท่าน พิมพ์ไทยได้ แม้อยู่ในต่างแดน จงไปเสพซะ)

• *
โอ้ ขอบคุณมากเลยนะครับที่เอามาลงให้ :D
แต่ปีนี้จะไปแล้ว คงไม่ได้ไปค่าย
ปีหน้าช่วยนำข้อมูลค่ายปีหน้ามาประชาสัมพันธ์อีกที จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ >.<

ได้ค่า :)

tannoiz

• Guest
อยากไปมาก  แต่วันและเวลา  เกรงว่าจะติดสอบตรง นิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์  (เพราะทุกปีก็สอบราวๆนี้ครับ)

ดูกำหนดการสอบตรงก่อน  ถ้าไม่ตรงกันก็สมัคร   ถ้าตรงกันก็...อดตามระเบียบ

• *
อยากไปมาก  แต่วันและเวลา  เกรงว่าจะติดสอบตรง นิติศาสตร์ ธรรมศาสตร์  (เพราะทุกปีก็สอบราวๆนี้ครับ)

ดูกำหนดการสอบตรงก่อน  ถ้าไม่ตรงกันก็สมัคร   ถ้าตรงกันก็...อดตามระเบียบ

หวังว่าปีนี้จะไม่ตรงกันนะ สาธุฯ
ปีที่ผ่านๆมาก็เห็นไม่มีปัญหานะคะ ไม่ติดกับวันสอบตรง (หรืออื่นๆ) ของที่ไหนเลย

Offline QUEEN★B#50

• *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
เอาไงต่อดี

Offline NuMSaii_zZ Nor#49

• *
  • I'm NuMSaii_zZ Norway#49
  • Exchange In: Norway
พี่ค้ะ ๆ รัฐศาสตร์ ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ แบบเกี่ยวกับอาชีพอะไรบ้างเหรอคะ ?
สนใจเหมือนกัน ๆ
Jeg lever =)

Life is to smile. !
Start the day with smile =D

Follow your heart .~*

• *
พี่ค้ะ ๆ รัฐศาสตร์ ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ แบบเกี่ยวกับอาชีพอะไรบ้างเหรอคะ ?
สนใจเหมือนกัน ๆ

แอดเอ็มพี่มาได้นะคะ คุยสะดวกกว่าในนี้อ่ะ

Offline SÁHsinha ;D

• AFSer Senior
  • *
  • brasil é the best !
  • Exchange In: Brazil
คณะในฝันเลยค่ะ!
กลับไทยไป..จะตั้งใจอ่านหนังสือ
หวังว่าคงมีโอกาสได้ไปค่ายนี้นะ

แล้ว..พี่คะ รัฐศาสตร์จำเป็นต้องซ้ำอีกปีหรือเปล่าคะ?
nada é perfeita!

• *
คณะในฝันเลยค่ะ!
กลับไทยไป..จะตั้งใจอ่านหนังสือ
หวังว่าคงมีโอกาสได้ไปค่ายนี้นะ

แล้ว..พี่คะ รัฐศาสตร์จำเป็นต้องซ้ำอีกปีหรือเปล่าคะ?

ปีที่พี่เอนท์อ่ะ ไม่ต้องซ้ำนะคะ (สามปีที่แล้ว)
พี่ไปตอนม.ห้า กลับมาม.หก ก็เรียนม.หกจบก็เอนท์

ดูง่ายเนอะ ๕๕๕

Offline SÁHsinha ;D

• AFSer Senior
  • *
  • brasil é the best !
  • Exchange In: Brazil
แล้วถ้าไปตอน ม.4 ต้องกลับมาเรียน มอห้า
หรือพาสได้เลยอะคะ
จริงๆแล้วอยากซ้ำนะ :D
อยากชัวร์มากกว่าอ่ะ ไม่อยากพลาด
ขอบคุณมากค่ะ :)
nada é perfeita!