Author Topic: พี่คนไหน หรือเพื่อนคนไหนไปสโลวาเกียมั่ง เข้ามาเล่าให้ฟังหน่อยค่า  (Read 2657 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Koi

• AFSer Novice
  • *
ใครไป สโลวาเกียหรือรุ่นพี่คนไหนไป เล่าให้ฟังหน่อยค่ะ อยากรู้ หาในอินเตอร์เนตไม่ค่อยได้อะไรเลย  :th_064_:
เห็นใจเด็กตาดำๆด้วยนะค่ะ :rab-tuzki05:

Offline Pete

• AFSer Editor
  • *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
  • Exchange In: Netherlands
  • Generation: #47 (2008-2009)
เพิ่งรู้ด้วยซ้ำว่ามีเอเอฟเอสสโลวาเกียด้วย

Offline Koi

• *
มีซี้ แต่มีคนไปอ๊ะเปล่านี่ดิ น่าสงสัยมากกว่า(แต่ไม่รู้ว่า48 มีอะเปล่า)

Offline oh cze46

• *
พี่ไป เชค อะน้อง เหมือนกัน แต่ปีพี่(46) ไม่มีเด็กไปสโลวักนะ แต่คุยกันได้ๆๆ ประเทศคล้ายกัน

Offline Koi

• *
แล้ว ภาษายากไหมค่ะ เป็นอย่างไรบ้างง โฮสต์โรงเรียน บ้านนน  ที่เที่ยว เพื่อน

Offline oh cze46

• *
add พี่มาคุยในเอ็มก็ได้น้อง ตอบงี้ไม่สะดวกอะ ไม่ค่อยได้เล่น

JrzZ ITA#48

• Guest
สโลวาเกีย

ใช้ภาษาสโลวัก   

คือเรารุแค่นี้อ่ะ 555