Author Topic: ความคิดเห็นเกี่ยวกับค่าย [USA#1]  (Read 54559 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline PLOY >_<

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • ★*PLOY*★
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
ว่าแต่SLEP-TESTยากมั๊ยอ่ะ(แอบกังวล)

L'Arts TU :D

E-mail [email protected]

Offline yOh ไป fayetteville,AR

• AFSer Sophomore
  • *
  • USA#48 ค่าย1 IAH!
    • myBlog
ไม่รุ้อ่ะ

ค่ายที่ เคยไปมา มันไม่มีค่ายไหนเทียบได้เรยอ่ะ

ไม่ได้ชมเกินเหตุนะ แต่จิงๆ อ่ะ

ขอบคุณ พี่ๆ มากกก ก*
: ))) )

เห็นด้วยมาก ความรู้สึกมันต่างกับค่ายทุกๆค่ายที่เคยไปเข้ามาจริงๆ
มันก็ไม่รุ้ยังไง คือความรู้สึกมันมากกว่าอ่ะ
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆ แล้วก็ฝากขอโทษทุกๆคนด้วยถ้าพูดหรือทำอะไรผิดไป

ค่าย 1 บอมบาเย

=3=

อยากไปบ้าง ๆ
ใกล้และ ๆ
555555

ตื่นเต้นนะเนี่ยย
visa nongnong
AFS USA#48
FLORIDA>>TAMPA**RIVERVIEW
:)

Offline valvewOw

• AFSer Legendary
  • *
  • เอิ่มมมมมมมม...
    • valvewOw's Hi5
  • Generation: #45 (2006-2007)
เห็นด้วยกับพี่ตั๋งเล็กทุกๆประโยคเลยค่า :D

อยากบอกว่าพี่มีความสุขมากกกกกกที่เห็นน้องๆทุกคนยิ้ม :)) เพราะมันทำให้เห็นว่าความพยายามของพี่ๆประสบความสำเร็จ และได้เห็นน้องมีความสุข

หวังว่าน้องๆจะไม่ลืมความทรงจำดีๆร่วมกันของพวกเราที่ค่ายนะค้าา
(ตอนนี้ก็แอบคิดถึงค่าย คิดถึงน้องๆแล้วอ้ะTT)

แล้ว... ทำไมไม่มีใครพูดถึงพี่เลยยยยยยยย น้อยใจ TT___TT

Offline Jaew อเมริกา :)

• AFSer Junior
  • *
  • แจ้ว ๆ ๆๆ
คิดถึงพี่วาววว ด้วยย 5555

---------

เอ่อ SLEP TEST ไม่อยากพูดถึง
ไปเจอเองละกัน ตื่นเต้นดี
555555555555555555555

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
:m067: น้องบอกว่าพี่ตั๋ง ใหญ่น่ารัก แล้วพี่ตั๋งเล็กคนนี้ละคร๊าบบบบ :m003:

ก้อตอนนี้พี่ๆสต๊าฟคงกำลังหลับปุ๋ยกันอยู่นะครับ พี่ก้อถือโอกาสเปนคนแรกเลยละกานนะ

พวกพี่ๆ สต๊าฟ usa ค่าย 1 ทุกคนมีความสุขมากๆทุกๆครั้งที่เห็นน้องๆยิ้ม และสนุกไปกับกิจกรรม

ที่พวกพี่ทุกคนช่วยกันทำให้น้องๆ นะ ก้อน้องทุกคนเปนน้องค่ายที่น่ารักนะ ให้ความร่วมมือกับทุกกิจกรรมเลย

ก้อ survival language ก้อเข้าใจอ่ะนะว่ามันนาน แต่ว่าพี่ๆก้อพยายามหาเกม หรือมุขไรมาหยอดบ้างแก้เบื่อน๊าา

เพราะเราเปลี่ยนไรมันไม่ได้จิงๆนะน้องเอ๋ยย พี่ทุกคนอดหลับอดนอนแบบว่าถึงที่สุด ตีสามตีห้าเพิ่งจะได้นอนอ่ะนะ

แต่เพื่อน้องๆ AFS แล้วพวกพี่ทำได้คร๊าบบ สู้! :m088:

ในขณะเดียวกันพี่มีอะไรอยากจะฝากเตือนน้องๆ ค่าย USA1 นิดนึง อะไรที่พี่ทำให้พวกเราไปอ่ะ คงไม่ต้องพูดถึงว่าอะไร

แต่พี่ไม่อยากให้มันเล็ดลอดไปถึงหูน้องค่ายอื่น ให้เค้าได้ไปสัมผัสเองดีกว่านะครับ แล้วก้อต้องขอโทษน้องค่าย 1 อีกด้วยที่ลำโพงดันพัง

คืนสุดท้ายนะ  :m107: ยังไงก้ออย่าลืมพี่ตั๋งเล็กคนนี้ของค่าย 1 นะ ตอนนี้พี่เสียงแหบเพราะสันพวกเรานั่นล่ะ  :m019:

ดีคับพี่ตั๋งเล็ก อิอิ แค่ตอนเชียร์ บัสตัวเอง เสียงก็หายไปเหมือนกัน  5555+
BUS#1 สุดๆ ละ เชียร์ลีด สุดๆๆ
เราก็หลับเหมือนกัน 5 โมงเย็นบนเตียงหลับจนเช้าเลย ...
Survival Language ชอบมากเพราะว่ารู้คำ 5555+
เสียชื่อมากเลยย คำนึงตอบผิดคิดลึกไปหน่อย -*-
คับบ ไม่พูดมีอะไรมั่งละแต่ อิอิ หนุกมากกกกกก
อยากมีอีก อะ >_<
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States

Offline NARN2005i

• AFSer Camp Staff
  • *
  • AFS-USA#45 Buffalo,MN
  • Exchange In: No
  • Generation: No
ค่ายนี้จะให้ Feeling น้องเหมือนกับประเทศที่น้องกำลังจะไปอะครับ

มันหลายคนกังวลที่จะมาค่าย กลัวจะน่าเบื่อ กลัวการสอบSlep Test

พอตอนไปไม่อยากไป

แต่พอเจอความสนุกสนาน สาระ ความรู้ จากค่าย

อาจจะมีปัญหา ข้อบกพร่องบ้าง

แต่ที่สุดแล้วมันก็ทำให้น้องหลายคนร้องไห้ เสียใจ ที่จะจากไป

สุดท้ายก็เหลือความทรงจำ มิตรภาพ และเรื่องเล่าที่ไม่รู้จบ

ว่าประสบการณ์ที่เราได้มา นั้นมันหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว

อะไรประมาณนี้อะครับ

คมป๊ะ.....อิอิ
Hey Man! Are you ready to ROCK!!!!

ปล.ตั๋วรถเมย์ ช่วยท่านได้!!

BB Pin : 21083CA1

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
ได้สาระจากพี่น่านแล้วว อิอิ
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States

Offline หนูจ๋าไปอเมริกา 48

• AFSer Graduate
  • *
คมจริงๆค่ะพี่น่าน
คราวนี้ไม่แป้ก
555
USA Camp 1 Bus 1 ORD, Duluth MN
ศูนย์ศึกษานารี

Offline GOT#USA48[SEA,,]

• AFSer Senior
  • *
    • gotgoyza.hi5.com
555 55

ขอตั๋วรถเมลล์หน่อยดิ

รุ้กัน*
: )))   555 5*
GOT_ ASSUMPTION COLLEGE THONBURI"

USA#48"
* SEAค่าย1"

HI 5http://gotgoyza.hi5.com      

กิ๊กก๊อก*

Offline ออม USA#48 ORD

• AFSer Junior
  • *
  • Dancin' is Ma LIFE!!
พี่น่านซึ้งมาก >< กรีดร้อง 55+

ส่วนพี่ตั๋ง ไม่มีทางลืมหรอกคร๊าบบบบบบบบ

รักเพื่อน ๆ ค่าย รักพี่ ๆ ค่ายที่สุดเลยยยย

ปล.ลีดเดอร์แรงมากอ่ะ 555555

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • AFSer.in.th
  • Generation: #44 (2005-2006)
พี่น่านอย่างคมเลย >_<
ก็ พี่ป๊อป ก็รู้สึกดีใจที่ได้เป็น พี่ค่ายน้องๆนะครับ
หวังน้องจะนำเอาประสบการณ์ดีๆของค่ายนี้ ไปใช้ประโยชน์ได้นะครับ
หลายๆคนตอนมาค่ายวันแรกเห็นเงียบๆ
พอวันกลับเฮฮา มันทำให้พี่ดีใจนะครับ
เห็นแล้วหายเหนื่อยเลย
หวังว่าความพยายามของพวกพี่ คงช่วยให้น้องๆไปอยู่ในประเทศสหรัฐอเมริกาได้อย่างมีความสุขนะครับ

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006

Offline Boss USA#48

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • TX, USA :D
ขอบคุณพี่สต๊าฟฟทุกๆคน

รักค่าย1

รักบัส3

<3
" Don't love someone for a reason because if you love him for a reason,
then you can find many reasons to stop loving him as well. "

" ไม่ใช่ปัจจุบัน...แต่คืออนาคต " :th_007_:

HI5 : http://bosskidz.hi5.com <<<

Offline san*USA48

• AFSer Freshmen
  • *
หนุกเว่อๆ

55
America..หนาวมาก * AFS-USA48 * แค่ได้คิดถึง  ~ http://nice2loveu.hi5.com

Offline หนูจ๋าไปอเมริกา 48

• AFSer Graduate
  • *
ไม่ลืมพี่ตั๋งเล็กหรอก
555+
โดยเฉพาะถ้าจ๋าตกslep-test
USA Camp 1 Bus 1 ORD, Duluth MN
ศูนย์ศึกษานารี