AFS Talk > Meeting

Portuguese Meeting! รวมพลคนไปโปรตุเกส

<< < (2/2)

P POR#48:
รุ่น 50 ไม่มีใครไปซักคนเลยอ่า

ปล  ขอโทดน้าวันนี้โฟ้เเตกกระจายไปหน่อย
ปล2  มินท์ไม่ค่อยพูดอะไรเลยอ่า 555

Art-อาร์ท POR#49:

--- Quote from: mint por#49 on August 14, 2010, 09:57:16 PM ---วันนี้สนุกมากก คิคิ
ถึงแม้จะอยู่แค่แป๊บเดียววว555

--- End quote ---
มิ้นอยู่แป๊บเดียวตลอดอะ ตอนมีตติ้งของค่าย EU 2 ก็มาทีหลัง นี่ก็มาทีหลัง กลับก่อนอีกแล้ว ฮ่าฮ่า

--- Quote from: P  POR#48 on August 14, 2010, 10:31:18 PM ---รุ่น 50 ไม่มีใครไปซักคนเลยอ่า

ปล  ขอโทดน้าวันนี้โฟ้เเตกกระจายไปหน่อย
ปล2  มินท์ไม่ค่อยพูดอะไรเลยอ่า 555

--- End quote ---
ไม่เป็นไรๆ เดี๋ยวรุ่นเรากลับมาก็จะมีเรื่องเล่าเยอะแยะเหมือนกันแหละ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า
ได้ฟังได้รู้ได้เห็นอะไรเยอะแยะเลย :)

รุ่น 50 เขายังใหม่อยู่ ยังไม่ค่อยรู้จักใครเป็นตัวเป็นตน เลยยังไม่ได้ไปมั้ง
น้องๆรุ่น 50 ไม่เป็นไรนะครับ ปีหน้าช่วงเวลานี้ คาดว่าจะมีมีตติ้งรวมรุ่นแบบนี้อีก ฮ่าฮ่า
ถ้ารีบร้อน อยากคุยกับรุ่นพี่ ผู้ปกครองอยากคุยด้วย ก็ลองแอดเมลแอดเฟสบุ๊ครุ่นพี่รุ่นก่อนๆดูเอาละกันนะครับ หาๆเอา ฮ่าฮ่า
http://www.facebook.com/event.php?eid=151631518184360 อ้ะ นี่น่าจะเป็นแหล่งรวมรุ่นพี่โปรตเกสชั้นดี
(เอามาโพสต์อย่างนี้ จะเป็นอะไรปะเนี่ย ถ้ารุ่นพี่รุ่นก่อนๆคนใดไม่พอใจก็ขอโทษด้วยนะครับ T^T)
แต่ยังไม่ต้องแอดพี่ก็ได้นะ รุ่น 49 ยังไม่ได้ไป ยังไม่ค่อยรูเรื่องอะไร ฮ่าฮ่า สถานะยังไม่ค่อยต่างอะไรกับรุ่น 50 เท่าไหร่หรอกครับ ฮ่าฮ่า

เอ้อ ใช่ มิ้นตัวจริงดูเงียบๆไม่ค่อยพูดเท่าไหร่เลยอะ ฮ่าฮ่า

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version