Author Topic: จีน #51 มีใครไปจีนกันมั่งคะ??? ขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ด้วยนะคะ  (Read 3599 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline BeamBeamm

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: China
  • Generation: #51 (2012-2013)
มีใครติดจีนรุ่น 51 มั่งคะ

5555 ทำความรู้จักกันก่อนจะได้รู้จักกันก่อนไป

แล้วเราก้อยากถามรุ่นพี่ที่เคยไปจีนมาแล้วด้วยอะค่ะ

AFS #51

Offline G.T.PPKS

• *
มีใครติดจีนรุ่น 51 มั่งคะ

5555 ทำความรู้จักกันก่อนจะได้รู้จักกันก่อนไป

แล้วเราก้อยากถามรุ่นพี่ที่เคยไปจีนมาแล้วด้วยอะค่ะ

เราก็ติดตัวจริงไปจีน 51 ภาคพื้นทวีปเหนือนะ ^^ อยากรู้ข้อมูลเหมือนกันๆ '

Offline Plaiyeahyeah

• *
  • Exchange In: China
  • Generation: #51 (2012-2013)
เราก็ติดตัวจริงไปจีน #51 เหมือนกัน

Offline belle-chn#49

• *
เอ่อ...พีช้าไปมาก หวังว่าน้องจะเข้ามาดูบอร์ดนี้นะ
พี่ชื่อ เบลล์ จีนสี่เก้า จ้า พี่อยากรู้ว่ามีน้องคนไหนรุ่น ห้าเอ็ด
ไปกว่างโจวบ้าง ? พี่ขอที่อยู่ที่กว่างโจว อีเมล เบอร์ โทร หน่อยนะ พอดีพี่ได้ทุนไปเรียนต่อกว่างโจว สี่ปีนะ พี่หาเพื่อนเที่ยว ฮ่าๆ