Author Topic: ปัญหา เอกสารafs usa ตัวจริงที่ต้องส่งเพิ่มเติมภายใน 12 พย.  (Read 2810 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

nun_karn

• Guest
เนื่องจากรร.เลื่อนเปิดเรียนเป็นวันที่15พย. แต่มีเอกสารafs usa ตัวจริงที่ต้องส่งเพิ่มเติมภายใน 12 พย.  จึงไม่สามารถติดต่อให้อาจารย์เขียนจม.ให้ได้ สามารถเลื่อนไปส่งประมาณวันที่20พย.ได้ไหมคะ ถ้าไม่ได้จะทำอย่างไรคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

Offline tidtee

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: United States
  • Generation: #51 (2012-2013)
ไม่รู้นะ แต่เราส่งเกินกำหนดแน่นอน เพราะโรงเรียนเราน้ำท่วม แบบ เลื่อนเปิดไม่มีกำหนด = =