Author Topic: ทุนAFSของมุสลิม  (Read 2465 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sofiaza

• AFSer Novice
  • *
ทุนAFSของมุสลิม
« on: May 15, 2012, 12:52:27 PM »
คืออยากรู้ว่าทุนAFSของมุสลิมนี่ ออกให้หมดเลยเหรอคะหรือว่าต้องออกเองบางส่วน
แล้วไปได้แค่อเมริกาใช่หรือเปล่าคะ รบกวนตอบทีนะคะ พอดีอยากรู้มากๆเลย

Offline nahafs

• AFSer Novice
  • *
Re: ทุนAFSของมุสลิม
« Reply #1 on: May 26, 2012, 01:23:53 PM »
ใช่ค่ะเราก็เป็นมุสลิม เหมือนกัน ในเอกสารเค้าบอกว่าออกให้หมดนะคะแต่ว่าเราก็ควรที่จะเตรียมเงิส่วนตัวไปบ้างอ่ะค่ะ  ก็ยังไม่เคยไปเหมือนกันปีนี้มีโอกาสเลยสอบดูค่ะ ใช่ค่ะไปที่อเมริกาแต่ยังไม่ทราบว่าจะอยู่ที่รัฐไหนอะไรยังไง ก็ถ้าสอบได้แล้วค่อยว่ากันอีกที :)