Author Topic: ตัวสำรองทีได้เลื่อนเป็นตัวจริงกับการส่งเอกสารนานาชาติ  (Read 2981 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline saisai

• AFSer Novice
  • *
พอดีว่าหนูได้เลื่อนเป็นตัวจริงอาร์เจนติน่า แต่ต้องรอจดหมายการเลื่อนสถานะก่อน
แล้วเค้าบอกว่าภาคพื้นใต้ต้องส่งเอกสารภายในวันที่ 10 ส.ค. หนูจำเป็นต้องส่งภายใน 10 ส.ค. เลยมั้ย
หรือต้องรอจดหมายเลื่อนสถานะภาพ แล้วค่อยส่งเอกภายใน 7 วันหลังกำหนดการจ่ายเงินอ่ะค่ะ

Offline MoNaLiZa

• AFSer Freshmen
  • *
  • USA ~!
    • My Facebook
    • EXO-Thailand
  • Exchange In: United States
  • Generation: #51 (2012-2013)
ส่งภายในวันนั้นก็ดีค่ะ แต่ในกรณีที่พึ่งได้เลื่อน เค้าก็จะยืดเวลาส่งเอกสารให้อีกหน่อย
T-ARA&TEEN TOP .. SUPPORT ALL KPOP