AFS Talk > Everything

มาแต่งเรื่องกัน (หัวข้ออยู่ด้านใน)

(1/16) > >>

W♪n :: USA48:
หัวข้อแรก#1 ... การเข้าสอบ AFS ครั่งแรก
วิธีการเล่น: ก็คือว่าจะมีคนเริ่มประโยคแล้วให้คนอื่นต่อเรื่องไปเรื่อยๆ
             จะตั่งชื่อคนว่าอะไรก็ได้ แต่ให้อ่านโพสของคนก่อนเรา
             นะไม่งั่นเขียนไม่ถูก จะเขียนยาวเท่าไหรก็ได้ เอาแบบไม่้ให้
             กระทบคนอื่นนะครับเอาให้ตรงหัวข้อด้วยนะ
             งั่นเราให้ คนเรป ที่ 2 เริ่มเรื่องละกัน

MILL Hun#48:
มีอยู่วันนึงเด็กชายคนหนึ่งชื่อว่าวิน ได้ยินประกาศโรงเรียนเรื่องสอบAFS จึงอยากลองสอบขึ้นมา......

ต่อดิคนล่างอะ

ปล.กระทู้ปั๊มของนายสินะวิน - -

snory:
นายวิน ได้เดินไปเจอผู้ประสานงานเขต อ. บ๊อบ แห่ง รร. นานาชาติแห่งหนึ่งย่านเอกมัย(สถานที่สมมุติ) และได้กรอกใบสมัครเพื่อสอบคัดเลือก

กระทบเจ้าของกระทู้ละกัน ไม่ได้กระทบคนอื่น  สถานที่สมมุติแล้ว 555

MILL Hun#48:
แถมด้วยข้อสอบของปีที่แล้ว วินจึงเอาไปนั่งติวที่บ้าน จนกระทั่ง...........

นายอัศจรรย์:

มีเทวดามาถามว่า :
วิน อยากไปประเทศไหนลูก

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version