Author Topic: อยากถามว่า ถ้าไปสมัครที่ศูนย์ต้องใส่ชุด นร ไปมั้ย ?  (Read 1904 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline toon BRAZIL#50

• AFSer Sophomore
  • *
  • saudades brasil ๕๐
  • Exchange In: Brazil
  • Generation: #50 (2011-2012)
คือ เรา จะไปสมัครที่ศูนย์พรุ่งนี้แล้วแบบอยากรู้ว่า
ต้องใส่ชุด นร ไปสมัครมั้ย ? หรือว่าแบบ ชุดไปรเวทก็ได้
ขอบคุณมากกๆ 5555 c:
I <3 BRAZIL 50 :D

tannoiz

• Guest
คือ เรา จะไปสมัครที่ศูนย์พรุ่งนี้แล้วแบบอยากรู้ว่า
ต้องใส่ชุด นร ไปสมัครมั้ย ? หรือว่าแบบ ชุดไปรเวทก็ได้
ขอบคุณมากกๆ 5555 c:

แต่งชุดไปรเวทก็ได้ครับ  แต่ต้องสุภาพและให้เกียรติสถานที่ด้วยนะครับ  ^^"