AFS Knowledge > Articles

เพลงพระราชนิพนธ์จ้า ><" แชร์ๆๆ

<< < (2/4) > >>

Taylor:
I bring Note to here and play that song
and say that this is my king's song

Kod ja coil rei kub

หนูจ๋าไปอเมริกา 48:
ขลุ่ยเล่นเพลงพระราชนิพนธ์ได้มั้ยอ่ะ
ไม่เคยลองซักที

W♪n :: USA48:

--- Quote from: หนูจ๋าไปอเมริกา 48 on August 07, 2009, 10:12:53 AM ---ขลุ่ยเล่นเพลงพระราชนิพนธ์ได้มั้ยอ่ะ
ไม่เคยลองซักที

--- End quote ---
ได้มั่งแต่ว่าเราเอาโน๊ตเปียโนไปแทนอะ

Nid Brazil#49:
ขอบคุณ จขกท คะ

Taylor:
แบบ ตีคอร์ด ร้องเป็นภาษาไทย โชว์ เท่มากครับพี่น้อง

ไม่เชื่อต้องลอง

โหลดอันที่เป็นโน้ตไป อ่ะ ขอบคุญมากนะ

ไอ้อันHM Bluesอ่ะ ขอโน้ตไอ้แก็กมา เอามาทำแท็ปเอง ทำไม่เสร็จซะที ฮ๋าๆๆๆ ในที่สุดก็มีมาให้เลย

แล้วRomance เป็นเพลงพระราชนิพน เหรอ  เพิ่งรู้อ่ะ
ฮ๋าๆๆๆ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version