Author Topic: ใครที่ได้ริสแบนด์แล้วรายงานตัวด้วย ใครขาดก็บอกนะ ก่อนวันที่19 กพ นี้  (Read 98925 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Sun In SaNtA MaRiA

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • @BKK
    • My Facebook
    • >>>Hi5<<<
  • Exchange In: Brazil
  • Generation: No
       ที่ต้องก่อนวันที่ 19 เพราะทั้งเราและผู้ส่งริสแบนด์จะไปกรุงเทพ แล้วไม่มีแพลนจะกลับมาอีก (เว้าซื่อ ก็ไปแล้วไปลับ นั่นเนาะ)

ดังนั้น หากใครมีปัญหาอะไรที่ไม่ใช่เลข คณิต วิทย์ แต่เป็นปัญหาริสแบนด์ ก็กรุณาติดต่อมาด้วย ก่อนวันที่ 19 เพระหลังจากนั้น จะไม่รับผิดชอบจริงๆ

จึงต้องแจ้งมาให้ทราบเพียงเท่านี้

:m141: :m141: :m141:ประกาศ :m141: :m141: :th_110_:

ข่าวดีครับ เจอบัตรเอทีเอ็มแล้วครับ เย้ ดีใจด้วยกับตัวเอง งั้นก็เปิดให้โอนสองช่องทางครับ ทั้งธนานัติและATM (ถ่ายสลิปแล้วส่งให้เราทางเมลไม่ก็เอ็ม) อย่าลืมนะครับ ริสแบนด์เส้นละ 50 ค่าส่ง30 ถ้าสมมติสั่ง 2 เส้นก็เป็น 100 +ค่าส่ง30 ก็เป็น 130 อ่าครับ กรุณาเข้าใจ ณ ที่นี้ด้วยครับ เพราะตอนเปิดจองทางเราก็แจ้งไปแล้ว   โดยทางเอทีเอ็ม โอนมาที่บัญชี

หมายเลขบัญชี 766-0-05825-8
ชื่อบัญชี นายภมรดิส ชยาตุลชาต
ธนาคารกรุงไทย สาขาวงศ์สว่างทาวน์เซ็นเตอร์

โดยถ้าโอนแล้ว กรุณาถ่ายสลิปมาให้ด้วยนะครับ จะส่งให้ดูทางเมลหรือเอ็มก็ได้ครับ
    ย้ำ ถ่ายสลิปเก็บไว้ด้วยนะครับ ถ้าไม่ถ่ายแล้วจะมาบอกว่าลืมถ่ายไม่ได้นะครับ แล้วต้องโอนมาให้ใหม่แล้วถ่ายสลิปมาใหม่ เพราะเนื่องจากต้องการกันคนโกงหรือฉวยโอกาสอะครับ ขออภัยด้วยนะครับ

ส่วนธนานัติ ส่งได้ครับ

โดยส่งธนานัติมาที่อยู่นี้.......          210/31 หมู่ 3 ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000                 ชื่อ นาย จิตรภาณุ สิทธิสงวน ครับ

สำหรับผู้ที่ให้ข้อมูลไม่ครบนะครับ ช่วยส่งpmมาบอกด้วยนะครับ ขอชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์ แล้วก็เลขของเส้นที่จะเอาครับ ขอบคุณครับ

กรุณามาดูอัพเดทรายชื่อด้วย และให้ใครต้องการ เพิ่มเติม แก้ไข และอยากตรวจสอบข้อมูลของตนเอง

สามารถ pm โทรศัพท์ คุยM หรือว่า อีเมลมาบอกนะครับ

Email address :: [email protected]

เบอร์โทรศัพท์:: 084-6155087

ขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งนะครับ ขอโทษจริงๆครับ โปรดอ่านด้านล่างด้วย

ส่วนนี้คือข้อมูลของเส้นริสแบนด์นะครับ ราคาตอนนี้ เส้นละ 50 บาทครับ  ค่าส่งอีก30บาทนะครับ ถ้าสั่ง1เส้น รวมค่าส่งแล้วก็80 ถ้าสั่ง2เส้น รวมค่าส่งก็ 130 ครับ

เส้นรอบวง 19CM เส้นผ่า0กลาง ก็ รูท6.04 คูณ2

คลิกเพื่อดูภาพใหญ่

Credit:: $i|v3ra0m>BRA#49  

UPDATE รายชื่อผู้สั่งจอง

สถานะ Status::Clear = บอกชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรแล้ว
สถานะ Status::Nearly Clear = บอกมาแต่ไม่ครบ(ขาดชื่อบ้าง สีที่จะสั่งบ้าง ที่อยู่บ้าง เบอร์โทรบ้าง อะไรทำนองนี้)
สถานะ Status::ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ชีวิตนี้ ไม่มีสักอย่าง T^T= ไม่บอกอะไรเลย  
สถานะ Status::Very Very โคตร Clear = คุณโอนเงินมาแล้วนั่นเอง เตรียมตัวนอนรอริสแบนด์ได้ครับ
          ถ้าสถานะสีเขียวคือ ชำระเงินโดยการโอนเงินทางATM      ถ้าสีชมพูคือ ชำระเงินโดยการจ่ายเงินทางธนานัติ

รายชื่อคนสั่งจองริสแบนด์
1.ซัน BRA  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
2.ออม BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
3.อั๋น BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
4.อุ๊บอิ๊บ USA  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
5.แฮม GER  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
6.บีม BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
7.ปิ่น NOR สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
8.หนูนา USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
9.ออย BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
10.ปั๊บ NOR สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
11.กันต์ BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
12.ผู้ประสงค์ออกนาม SWE สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
13.คุกกี้ USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
14.เดีย ARG สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
15.ภูม GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
16.บัว PER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
17.แอ๊นท์ USA  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
18.มินนี่ USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
19.พลู FRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
20.นุช BRA Status::Clear
21.แอนนา GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
22.พีซี BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
23.กิด GER  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
24.ปัณ GER  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
25.วรรณ BRA  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
26.ปลา GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
27.กัน BFL  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
28.วัตศรี BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
29.พี่น้ำหวาน NZL สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
30.พี่แทน SUI สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
31.อ๊อฟ CRC สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
32.โฟล็ค BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
33.ชิน CHI  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
34.ลิลลี่ย์  BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
35.น้ำหวาน JPN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
36.บุ้งกี๋ USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
37.ยี่หวา DOM  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
38.พร BRA Status::Clear
39.เฟิร์น BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
40.เอี๊ยบ ARG สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
41.เฟิร์ส BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
42.วสิน RUS สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
43.มานูเอล่า USA   สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
44.ตั้ม CRC สถานะ Status::Nearly Clear ขาดชื่อจริง ที่อยู่
45.จิ๋ง ITA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
46.ออมสิน BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
47.เฟิน ARG สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
48.เต้ ARG สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
49.เพชร GER  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
50.บาส USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
51.รัก USA  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
52.เอย GER  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
53.พี่เอิร์ธ BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
54.เบส BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
55.โรส USA YES #49 สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
56.หญิง BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
57.ณัติ CHI Status::Clear
58.เอ๋ย HUN  สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
59.มิ้ง BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
60.เอื้อง USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
61.เหน่ง BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
62.ขวัญ BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
63.พี่มาร์ค BRA Status::Clear
64.นิว GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
65.มะเหมี่ยว CHI สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
66.สา BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
67.นัจมีย์ AFS-YES สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
68.จ้อ HUN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
69.ปราง AFS-YES สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
70.ป๊อบ JPN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
71.โอโจ้ PER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
72.ไตเติ้ล NED สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
73.จิน ITA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
74.แพรว BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
75.บี BFL สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
76.ท็อฟฟี่ CRC สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
77.เฟิร์น USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
78.ปอนด์ ARG สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
79.ฟิล์ม NED สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
80.พรีน BOL สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
81.ปิ๊ง BOL สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
82.ภูม2 GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
83.เจต GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
84.เดียร์ USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
85.หมูหวาน FIN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
86.ดรีม BFL สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
87.ชมพู่ SUI สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
88.พี่เนียบ CRC 47 สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
89.บิ๊ก GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
90.หมิว BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
91.หนิง HUN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
92.แก้มแหม่ม GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
93.มิ้น BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
94.ว่าน DEN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
95.บี CHN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
96.พี่กิ๊บบ้อน PER 45 Status::Clear
97.ออม NOR สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
98.ต้อง SUI สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
99.ทิวUSA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
100.วี CRC สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
101.เฟิร์น DEN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
102.DEAR USA2 สถานะ Status::Nearly Clear
103.ตาต้า NOR สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
104.เกมส์ BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
105.เนย HUN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
106.จูน CRC สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
107.แพรว LA(os)  Status::Clear
108.พี่แพรน้อย GER 47(มั้ง) สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
109.เนย GER 49 สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
110.ทราย JPN 49 สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
111.ม่อน BFR#49  (เลขตอง1ซะด้วย เลขสวย ฮ่าๆๆๆ) สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
112.น้ำฝน BRA 49 สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
113.กัส BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
114.ญี่ปุ่น GER สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
115.พิณ ARG สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
116.เอิร์ธ MEX สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
117.มุก USA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
118.แพร FIN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
119.แต้ว ARG 48 สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
120.เติร์ก ITA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
121.ฟ้า CRC สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
122.แจ๊บ USA สถานะ Status::ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ชีวิตนี้ ไม่มีสักอย่าง T^T= ไม่บอกอะไรเลย     สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
123.ไก่แก้ว CHN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
124.เนย BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
125.ทราย BRA สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
126.มิ้น CHN สถานะ Status::Very Very โคตร Clear
« Last Edit: February 14, 2010, 12:06:57 PM by ซันจะไปบราซิลครับ »

Offline $ı|ʌ3ɹɐ0ɯ<qɹɐ#49

• AFSer Graduate
  • *
  • Belo Horizonte-MG
  • Generation: #49 (2010-2011)
« Last Edit: January 31, 2011, 11:28:15 PM by $ı|ʌ3ɹɐ0ɯ<qɹɐ#49 »

Offline Aun BRA #49

• AFSer Sophomore
  • *
  • อั๋น ((อะอุง ณ อเมริกาน่า,บราซิล))
ชื่อ    : อั๋น (BRA 49)
จำนวน: 1 เส้นคั๊บ
สี      : ฟ้าอ่อนๆน้าา

มีไรแอดมา[email protected]

Offline ubib♡. usa'fortynine

• AFSer Senior
  • *
  • กะเทยผู้ทรงคุณวุฒิอาวุโสสูงสุดพิเศษ :D *
  • Exchange In: United States
เราด้วยยยยยย

อุ๊บอิ๊บ usa
u.bibism@gmail

เบอร์ก็เดี๋ยวถามในเอ็มเอาแล้วกัน
« Last Edit: November 01, 2009, 07:39:26 PM by ubib♡. usa'fortynine »

.Ubibibib ♡  VegasGurl
HULAs * USA-fortynine LAX ,, facebook.com/ubibs

Offline HammY [SH] GER#49

• *
  • เคืองอะไรเคลียร์กันหลังไมค์ (PMมาได้)
  • Exchange In: Germany
เราด้วยยยยยยยยยยย
เจด ภูมิ(2) เปรม วิน ยอด เพชร ภูมิ(1) ปัณ กิด บอส
หลิน จ๋อม มิ้นท์ ฟีฟี่ ป่าน แพร ปลา
นิว แก้มแหม่ม ฟอง เนย แฮม โม แอน น้ำ
25 ชีวิต AFS GER (SH) 49 !!!

Offline bEam.BRA49 ◕‿◕

• AFSer Junior
  • *
  • @constantina,RS : ))
BEAM BRA#49

เอา 3 เส้น

สี 9 , 14 , 16

:m129:
« Last Edit: November 02, 2009, 08:59:06 PM by ฺBeaM+l ฿яд#49 l+ »

Offline Pinzz_N☺R#49

• *
  • บัส 4 ที่สุดของ EU I
  • Exchange In: Norway

Offline {happyn}USA#49♪

• AFSer Senior
  • *
  • Dallas,TX
  • Exchange In: United States
เอาด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
แต่จะใส่ได้ไหมวะเนี๊ย!? 5555555
i❤american field service
oneyearisnotthatlong
❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

Offline ▐ →☻IL*BRA#49*♫

• AFSer Novice
  • *
เอาด้วยยยยย ><

* - *

PM ไปแล้วนะ

ป.ล.เขียนซะหราเลย "ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ชีวิตนี้ ไม่มีสักอย่าง T^T " รุสึกอับอาย ,,เอาออกด่วนอ่ะ ซันน !! 55
« Last Edit: November 10, 2009, 06:22:14 PM by ▐ →☻IL*BRA#49*♫ »
*Mail : [email protected] แอดได้เรยยน้า  *HI5 :  oilconan.hi5.com

Offline $ı|ʌ3ɹɐ0ɯ<qɹɐ#49

• *
  • Belo Horizonte-MG
ใครสั่ง ทิ้งเบอร์ด้วยนะอ่อ
ส่วนใครไม่อยากโพสเบอร์ ก็ PM ที่จขกท. นะ :th_059_:
« Last Edit: November 01, 2009, 07:40:41 PM by $i|v3ra0m>BRA#49 »

• *
  • @BKK
    • >>>Hi5<<<
ซันจะไปบราซิลครับ, GuN Brazil49, ▐ →☻IL*BRA#49*♫, ฺBeaM+l ฿яд#49 l+, ¤PüP(เด็กมี)นอ#๔๙¤, $i|v3ra0m>BRA#49, Pinzz_NOR#49, Nid Brazil#49, Poom>เยอรมนี#49, ♥ Ammy ARG#49 ♥, Jean : )), Aun BRA #49 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ภูมใจง่า คนดูเยอะ คิคิ~~!!

Offline ฃื่อปั๊บคับ นอร์เวย์ คับ

• *
  • Klæbu , Norway
  • Exchange In: Norway
เราด้วยยยยย

อยากได้สีชมพูอ่อนๆ

เบอร์

หลังไมค์ได้ป่ะ

แอดเมลล์มา rpg_rescue[at]hotmail.com

• *
  • @BKK
    • >>>Hi5<<<
เราด้วยยยยย

อยากได้สีชมพูอ่อนๆ

เบอร์

หลังไมค์ได้ป่ะ

แอดเมลล์มา rpg_rescue[at]hotmail.com
หลังไมค์ ได้ๆๆๆๆๆ

ใครไม่สะดวกก็หลังไมค์ละกัน

Offline GuN Brazil49

• AFSer Novice
  • *
เราด้วย...  :th_056_:

มีไรเคลียกะรูมเมทเราน๊า

พี่ออมกะพี่ซัน    :th_035_::th_032_:

Offline ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

• AFSer Prom King
  • *
  • @Södermalm,Stockholm, Sweden
  • Exchange In: Sweden
ไม่พลาดครับ
2เส้น

Request : สีเหลือง9กับสีน้ำเงิน25
« Last Edit: November 03, 2009, 07:22:28 PM by ผู้ประสงค์ออกนาม »