Author Topic: สำรองที่ 140 มีโอกาสได้ไปมั้ยคะ  (Read 2461 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline bababobo

• AFSer Novice
  • *
ติดสำรองอันดับ 140 แต่ไปประเทศไหนก็ได้จะได้ไปมั้ยคะ อยากถามว่าพี่ๆที่เคยสำรองที่ร้อยกว่าได้ไปกันมั้ยคะ หนูอยากไปมากเลย TTOTT

Offline Popp BFL#51

• AFSer Sophomore
  • *
  • ป๊อปบีเอฟแอล๕๑ :)
    • My Facebook
  • Exchange In: Belgium Flanders
  • Generation: #51 (2012-2013)
แล้วแต่ดวงจ้า
ถ้าเธออยากไป เธอก็ต้องรักษาสิทธิของเธอไว้จนถึงที่สุดนะ
บางทีอาจจะมีโควต้าประเทศดีๆมาถึงก็ได้น้า สู้ๆจ้า
เพื่อนเราได้สำรอง100กว่าก็ได้ไปน้า  :laugh:
Hallo België Vlaanderen :)

Offline bababobo

• AFSer Novice
  • *
แล้วแต่ดวงจ้า
ถ้าเธออยากไป เธอก็ต้องรักษาสิทธิของเธอไว้จนถึงที่สุดนะ
บางทีอาจจะมีโควต้าประเทศดีๆมาถึงก็ได้น้า สู้ๆจ้า
เพื่อนเราได้สำรอง100กว่าก็ได้ไปน้า  :laugh:

เราต้องสวดมนต์ลุ้นเอาสินะ ขอบใจจ้า :D