Author Topic: สอบสัมภาษไครเจออะไร มาบอกเล่าที  (Read 13677 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
ครั่งที่ 2 ง่ายๆ นะแต่ถ้าเจอจริงๆ ก็แย่อะ
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States

Offline a oey tur47

• AFSer Camp Staff
  • *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
ขอมาระลึกความหลังหน่อย เกือบลืมละ - -

ก้อโดนถามว่าถ้าไปโรงเรียนแล้วไม่มีใครสนใจ ไม่มีใครยุ่ง ไม่มีใครพูดด้วยเลยจะทำไง
ก้บอกไปว่า ก้เข้าหาค่ะ ก้ลองคุยๆเอา คือยังไงมันมีอะไรใหม่ๆเข้ามาในโรงเรียนมันก็อย่างน้อยต้องมีคนสนใจมั่งหล่ะหน่า แต่เค้าคงอาจจะไม่กล้าเข้ามาหา ไรงี้ คิดแง่ดี ๆ 555 แหลมาก 55555

อืมม แล้วก้ไรอีกนะ ลืมอะ - -
อ่อ
ถ้าหลงทางจะทำไง แล้วที่นั้นไม่มีคนพูดอังกิดได้เลย เราก็ยังพูดภาษาของเค้าไม่ได้ จะทำไง
ก้อ ภาษามือค่ะ ทำหน้าตาอ้อนๆเข้าไว้ 55 5 ขอเค้าโทรสับหาโฮส

แล้วก้ ถ้าโฮสบราจะมาข่นขืนจะทำไง
โชว์ Thai boxing ค่ะ ! 555 (ไม่เปนหรอก แหลตลอดกาลล 55)

มีความสามารพิเสดไรมั่ง
ก้ทำอาหารไทยเป็นค่ะ แล้วก็พวกเยลลี่ ..
เยลลี่ทำยังไง ?
ก้ไปซื้อผงเยลลี่มาสิค่ะ ก้เอามาคนๆใส่น้ำตั้งไฟ 5555555555555
ตอบโง่มาก 555555 5 ผ่านมาได้ไงวะ 5555 5
อาจารเค้าก้ขำๆ 5 5

ความสามารถอย่างอื่นหละ ?
ก้อพอนวดได้ค่ะ ๆ
อาจารทำตาโตเลยย จริงเร้ออออออ อ ไหนๆมานวดให้ดูสิ ชั้นไปวัดโพธิ์แทบทุกอาทิดเลย
งานเข้าคับ ความจิงนวดไม่เปนอะ 5555555 คือนวดแค่แบบให้พ่อก่ะแม่ไรงี้ 55

แต่เราก้นวดๆไปนะ เค้าก้ถามว่าเนี่ยรุ้ไม๊ว่ามันมีเส้นยังไงอะไรตรงไหน
เราก้บอก ไม่ค่อยแน่ใจค่ะ แต่มันก้น่าจะมีอยู่สามเส้นตรงแขน (~คือตอนนั้นกะลังนวดไห้เจ้แกอยู่ จับเส้นแล้วมันมีสามอันพอดี 5555555555)

เค้าก้บอก อืม นวดดีนะ แต่มือเบาไปหน่อย -*-
โล่งงงงงงง 55

แล้วเคยอ่านเจอตามบอร์ดเก่าอะ มีีคนโดนถามว่า
ถ้าอยุ่บ้านคนเดียวตอนกลางคืน แล้วข้างนอกมีเสียงคนยิงปืนกัน าักพักมีคนมาเคาะประตู จะทำไง
โหดมาก 55555555 5

พอละ เท่านี้แหละที่ระลึกได้ เหอๆ แก่55