Author Topic: ถามเรื่องตัวสำรองค่ะ  (Read 2965 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mindpain

• AFSer Novice
  • *
คือว่า อยากถามว่า ถ้าเราไปเลือกตัวสำรองภาคพื้นทวีปเหนือ ก็จะมีประเทศเฉพาะของภาคพื้นทวีปเหนือมาให้เลือกเท่านั้นใช่ไม๊คะ
หรือว่า อาจจะมีประเทศจากภาคพื้นทวีปใต้มาให้เลือกด้วย

ตอบกันด้วยนะคะ  :th_019_:

แล้วมีพี่คนไหนที่เลือกสำรองเหนือ แต่ได้ไปใต้ป่าวคะ ตอบด้วยนะคะ  :th_005_:

DON'T LIVE UR LIFE AGAINST U WILL :] By Taew

Offline Bung[USA]#48

• AFSer Senior
  • *
Re: ถามเรื่องตัวสำรองค่ะ
« Reply #1 on: July 16, 2009, 04:28:35 PM »
ใช่ครับ
รู้สึกว่า มันจะมีให้เลือกปะ ว่าจะสำรองเหนือหรือใต้ (ไม่ชัวร์นะ)

tannoiz

• Guest
« Reply #2 on: July 17, 2009, 01:35:28 AM »
คือว่า อยากถามว่า ถ้าเราไปเลือกตัวสำรองภาคพื้นทวีปเหนือ ก็จะมีประเทศเฉพาะของภาคพื้นทวีปเหนือมาให้เลือกเท่านั้นใช่ไม๊คะ
หรือว่า อาจจะมีประเทศจากภาคพื้นทวีปใต้มาให้เลือกด้วย

ตอบกันด้วยนะคะ  :th_019_:

แล้วมีพี่คนไหนที่เลือกสำรองเหนือ แต่ได้ไปใต้ป่าวคะ ตอบด้วยนะคะ  :th_005_:

พี่เองครับ...สำรองเหนือ  แต่ไปภาคพื้นใต้

คือ....อธิบายไงดี....คือที่พี่ได้มาเนี่ยเพราะคุณสมบัติเด็กสำรองใต้ไม่มีใครผ่านเลย  อาจารย์เลยให้สิทธิพวกสำรองเหนือแทน 

ซึ่งพี่ก็ได้มา....^_^

Taylor

• Guest
« Reply #3 on: July 17, 2009, 01:46:50 AM »
มารายงานตัวอีกคนคับ

สำรองเหนือ นอนชิวบราซิลเฉยเรย
ฮ๋าๆๆๆ

Offline PAANN

• AFSer Freshmen
  • *
  • ปานเปรูสี่แปด<3
« Reply #4 on: July 17, 2009, 02:36:36 AM »
พี่ก้สำรองเหนือๆ
แต่ได้มาใต้เฉยเลย ฮ่าๆๆๆๆๆ
Yo estoy en PERU!
เปรู เปรู เปรู~~~