Author Topic: จะรู้ได้ยังไงคะ ว่าได้เลื่อนเป็นตัวจริง ??  (Read 3154 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 'น้ำมนต์' ♥ HUN#50 >v<

• AFSer Freshmen
  • *
  • Exchange In: Hungary
  • Generation: #50 (2011-2012)
คือ ได้รับโทรศัพท์แล้วอะค่ะ
(ได้ฮังการี >[]<!)

แต่ไม่แน่ใจว่า นี่ได้เป็นตัวจริงแน่ๆแล้วเหรอคะ ?
อ. ที่ร.ร. บอกว่าต้องได้รับจดหมาย/เอกสาร จาก AFS ก่อน
แล้วเรายังไม่ได้อ่าค่ะ = ='''
ก็ยังไม่ต้องโอนเงินก่อนใช่ไหม ??
แล้วตกลงเราได้ชัวร์หรือเปล่า ??

T-T ข้องใจมากเลยค่ะ
รบกวนพี่ๆ ช่วยตอบคำถามด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
โลกไม่ได้หมุนเร็วขึ้น.. แล้วทำไมเวลามันผ่านไปเร็วจัง ??
.
.
.

♥ HUNGARY ♥ HUNGARY ♥

Offline แอ๊บ แอ้ !! GER#50

• AFSer Senior
  • *
  • feel like I falling and I lost in your eyes.
    • My Facebook
  • Exchange In: Germany
เหมือนจะยังไม่ต้องนะ

ต้องได้รับเอกสารจาก AFS ก่อน

ว่าเราเลื่อนสถานะแล้ว

แล้วค่อยจ่ายเงิน
You left my feet of the ground and spin me around. You make me crazier !!!

Offline 'น้ำมนต์' ♥ HUN#50 >v<

• *
^
^
ขอบคุณจ้า

แล้วใบสมัครนานาชาติ ก็ใช้กำหนดส่งของตัวสำรองก่อนใช่ป่ะคะ ??
โลกไม่ได้หมุนเร็วขึ้น.. แล้วทำไมเวลามันผ่านไปเร็วจัง ??
.
.
.

Offline แอ๊บ แอ้ !! GER#50

• *
  • feel like I falling and I lost in your eyes.
  • Exchange In: Germany
^
^
ขอบคุณจ้า

แล้วใบสมัครนานาชาติ ก็ใช้กำหนดส่งของตัวสำรองก่อนใช่ป่ะคะ ??
ถ้ารีบส่งได้ก็จะดีค่ะ
แล้วก็โทรไปบอกเจ้าหน้าที่เค้าหน่อยก็ดีนะคะ
เค้าจะได้ไม่ตกหล่นเราไป
You left my feet of the ground and spin me around. You make me crazier !!!

Offline chaliangle

• AFSer Novice
  • *
ถ้าได้ฮังการีแล้ว ก็ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เราก็ฮังการีเหมือนกัน :))

Offline Earth USA #49

• *
  • RHS, Houston, TX
  • Exchange In: United States
  • Generation: #49 (2010-2011)
เค้าจะบอกเรา หลังจากนั้นเค้าก็จะส่งเอกสารมาให้เราครับ

ยินดีกับน้องๆทุกคน ^^
ปัญหาไม่ใช่สิ่งที่เราไม่รู้ มันคือสิ่งที่่เรารู้ แต่รู้ไม่จริง

Offline TrueLight

• *
  • i'm such a lucky girl !!!
  • Exchange In: Japan
เราก็ยังไม่ได้เอกสารเหมือนกัน

แล้วเราจำไม่ได้ด้วยว่ากรอกที่อยู่ที่หอหรือที่บ้านไป เอิ๊กๆ

ก็คงต้องดูทั้งสองทาง

ฮังการีๆ ><! เริ่ดๆๆ !!!! ยินดีด้วยนะจ๊ะ
THSK ,, AKTF* ETERNALLY

• *
ได้รับจดหมายแล้วค่ะ ดีใจจัง แหะๆ :azn:

ถ้าได้ฮังการีแล้ว ก็ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เราก็ฮังการีเหมือนกัน :))

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า~
.
.
.