Author Topic: เลื่อนสำรองระดับภาค(เราอยู่ศูนย์เตรียม)  (Read 2213 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 33bee

• AFSer Freshmen
  • *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
คือว่า ตอนต้นเดือนที่ศูนย์เราเค้ามีเรียกไปประชุมเลื่อนระดับเขตใช่มั้ย แล้วเราเลือกรอก่อน
รอระดับภาคแทน ทีนี้เราก็ไม่รู้ว่าเค้าจะติดต่อมายังไง
แล้วเห็นบอกว่าระดับภาคจะเรียงอันดับใหม่หมด แล้วเราจะรู้ได้ไงค่ะว่าเราอันดับเท่าไหร่
เค้าจะติดต่อมาภายในตอนไหน ก่อนที่มันจะเป็นระดับประเทศเค้าจะติดต่อเรามาก่อนมั้ยถ้าอันดับเราหลังมากกกก

อยากรู้ว่ามีเพื่อนคนไหนที่ได้เลื่อนระดับภาคแล้วบ้าง (โดยเฉพาะศูนย์เตรียม) แล้วเค้าติดต่อมายังไง มีให้เลือกหลายประเทศรึเปล่า?
ถามยาวไปหน่อย แต่ขอบคุณมากนะค่ะ:)

Offline PANNIE

• AFSer Junior
  • *
  • PANNIE
    • My Facebook
อ่าเราก็ศูนษ์เตรียมมม เลือกรอก่อนเหมือนกัน

ระดับภาคจะเป็นสำนักงานติดต่อมาเองเลยยย

เขาาน่าจะโทรมานะ (อันนี้ไม่แน่ใจ ==)

ที่ให้เลือกประเทศเยอะหรือน้อย มันขึ้นอยู่กับหลายอย่างนะ

แบบ โควต้าเหลือแล้วยังไม่มีใครเอา หรือ โควต้าเพิ่ม

ตอนแรกก็มารวมกันก็โทรตามที่เรียงคะแนนอ่ะ

เราจะได้เลือกกี่ประเทศก็อยู่ที่คนข้างหน้าเรานั้นแหละ

ถ้ามันผิดก็ขอโทดด้วย ==

Offline 33bee

• AFSer Freshmen
  • *
อ๋อ ขอบคุณนะ
แล้วตอนนี้มีใครได้รับโทรศัพท์บ้างยังรึอ่ะ??