Author Topic: เพื่อนๆได้ประเทศอะไรบ้างคะ มาแชร์กันหน่อยว่าที่่่ #52  (Read 33606 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline poomjung

• AFSer Novice
  • *
สำรองอันดับ1 ศูนย์พัทลุงครับ

Offline 911555

• *
  • จืดจาง
ตัวจริงญี่ปุ่นครับ ตอนนี้กำลังกลุ้มอยู่เพราะถ้าโดนรู้เข้าว่าเป็นโอตาคุจะโดนรังเกียจไหมเนี่ย

Offline -khm.alive`♔

• *
  • Exchange In: Argentina
  • Generation: #52 (2013-2014)
ตัวจริง อาร์เจนติน่า ค่า :)
« Last Edit: August 04, 2012, 11:51:16 PM by -khm.alive`♔ »
i wait for ya ' a r g e n t i n a . ♥
รอก่อนนะจะไปหาแล้วววววววววววว <3

Offline kugelice

• *
    • My Facebook
  • Exchange In: Mexico

ตัวจริงเม็กซิโกค่าาา! :))

Offline chanwitpej

• AFSer Freshmen
  • *
  • Generation: #51 (2012-2013)
ตัวจริงอาร์เจนครับ
แต่ว่าแม่เหมือนจะห่วงซะมากเลยบอกว่าไม่รู้จักประเทศกับภาษาที่ใช้เลย
ไปแล้วจะกินอยู่ยังไง อะไรนักก็ไม่รู้ ทั้งที่ก็บอกว่าอยู่ได้น่าๆก็ยังบ่นอยู่อย่างนั้น
ไม่เป็นไรครับใจเย็นๆ อาร์เจนก็อยู่แบบสบายๆครับ ชีวิตมันๆ  ใช้ภาษาสเปนครับ ตอนนี้พี่ก็อยู่อาร์เจนกับพี่timezmachine คนเนี้ยครับ มีอะไรก็ถามได้ครับ
เพชร ARG #51 ครับผม ^^

http://www.facebook.com/chanwit.paart

Offline SNiceMuahh

• *
  • Exchange In: France
ตัวจริงฝรั่งเศสค่ะเย้   :grin:

Offline ImmilyTK

• *
  • ชื่ออิ่มอกอิ่มใจแต่เพื่อนชอบเรียกว่าอิ่มมิลี่ :) ชอบฟังเพลง :)
สำรองภาคพื้นทวีปเหนืออันดับ 1 ค่า อยากไปอเมริกาจัง จะมีหลุดมาให้เราไหม โฮ้วววว  :cry:

Offline waris

• *
  • Generation: #51 (2012-2013)
argentina yer dee jang :D
wanna know ur facebook na kah afs arg#52 let's share it !!
if u wanna know some thing, u can add me facebook

* dont let the word '' i dont know it '' lose your nice chance na kah good luck ;)

Offline fnfoons

• *
  • Exchange In: Brazil
ตัวจริงบราซิลเหนือค่ะ:D

Offline Not USA#52

• *
    • follow @issara on twitter
  • Exchange In: United States
สำรองทวีปภาคหนือ อันดับที่ 5 ครับ ศูนย์สมุทรปราการครับ ผมหวังว่าจะมีประเทศที่ใช้ภาษาอังกฤษเป็นภาษาหลัก เหลือมั่งนะครับ T-T

Offline vkr7

• *
    • follow yg9irl on twitter
  • Exchange In: Norway
ตัวจริงนอร์เวย์ค่ะ  :laugh:
มีใครติดนอร์เวย์บ้างไหม? ไม่ค่อยเห็นเลย..... 

Offline tankwaii

• *
    • follow tankwaii on twitter
  • Exchange In: Czech Republic
ติดตัวจริงเช็กค่ะ หาเพื่อนไม่ค่อยได้เหมือนกันเลย  :cry:

Offline Kats

• *
  • Exchange In: Chile
ติดตัวจริงชิลี โดนเพื่อนไซโคว่าคิดยังไงถึงเลือก.. ก็ชื่อมันน่ารักอ่ะ ใครจะคิดว่ามันจะติด
ส่วนตัวเราไม่อยากไปชิลีเลย ไม่ใช่เพราะบ้านเค้าไม่เจริญหรอก แต่เป็นเพราะเราอยากไปที่อื่นตังหาก
เราอ่านมาเยอะ เค้าก็บอกว่ามีโอกาสก็ให้คว้าไว้ แต่มาลองคิดในแง่กลับกันการที่เราจะไปชิลีก็จะตัดสิทธิ์เราในการไปประเทศที่เราอยากไปจริงๆเหมือนกันในปีหน้า เราหนักใจมากเลย เพื่อนคนไหนใจดีช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ เราเพิ่งลองสอบปีแรก (ม.3) ไม่คิดว่าจะติดชิลีเลย

Offline Aticha

• *
  • Exchange In: Japan
ตัวจริงญี่ปุ่นครับ ตอนนี้กำลังกลุ้มอยู่เพราะถ้าโดนรู้เข้าว่าเป็นโอตาคุจะโดนรังเกียจไหมเนี่ย

ติดตัวจริงญี่ปุ่นเหมือนกันค่ะ   :laugh:  เฮ้ออ กว่าจะเจอคนเลือกญี่ปุ่นเหมือนกันช่างยากเย็น

เอ่ออ แต่โอตาคุคือคนชอบการ์ตูนไม่ใช่เหรอคะ ทำไมเค้าต้องรังเกียจล่ะ

Offline ChickenJa

• *
    • follow @JaJai_KJTz on twitter
ชื่อจ๋านะ ตัวจริงบราซิลใต้จ้า ^^