Author Topic: ,,AFS*49 เพื่อนๆคนไหนเลือกอิตาลีมั่งค้ะ  (Read 11478 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DiEWDiAW

• AFSer Freshmen
  • *
อันดับสองค่า

ห๊า คนไปเยอะจัง  เเย่เเล้วเรา

ช่ายย คนไปเยอะจัง 
ใครสอบศุนย์ ศน.ก็มารายงานตัวกันหน่อยน้า อิอิ ^^
,,สำรองภาคพื้นทวีปเหนืออันดับ 53* ศูนย์ศึกษานารี : )

ก็คงต้อง ''รอรอรอรอและรอ'' ต่อไป

Offline --Pete~tii@Italy--

• AFSer Senior
  • *
  • วันเวลาจะผ่านไปยังไง ช่วงเวลาดีๆก็จะเก็บไว้ในใจเสมอ :") vi amo...
  • Exchange In: Italy
  • Generation: #48 (2009-2010)
ทำไมคนอยากไปเยอะจังเนี๊ย
เยี่ยมๆๆ

ขอให้สมหวังนะคะน้องๆ >____<
อิตาลี๊.. อิตาลี >__< ตะ ลา ลา...

Offline จู๋จี๋★ETC.#49

• AFSer Novice
  • *
พีท ตี้ ๕๕*
อยาก จะ โบย บินน น ,,

BamBu

• Guest
อิตาลีก็อยากไปอะนะแต่ไม่ได้เลือกเลย กะไว้ติดสำรอง เอามาคิดไหม่ 55+

เราเลือกนอร์เวย์ที่ 1 อ่า กะหนี แดด เต็มที่ 555+

Offline น.นุ่นอิตาลีสี่แปด

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • อิตาล่งอิตาลี สี่ป่งสี่แปด อะก๊า~
  • Exchange In: Italy
  • Generation: #48 (2009-2010)
อิตาลีก็อยากไปอะนะแต่ไม่ได้เลือกเลย กะไว้ติดสำรอง เอามาคิดไหม่ 55+

เราเลือกนอร์เวย์ที่ 1 อ่า กะหนี แดด เต็มที่ 555+

หนีแดดจริงต้องลัตเวียสิ XD
เด็กเกาะ เด็กเกาะ sardegna ณ อิต้าเหลี่ยยยย ><"

BamBu

• Guest

หนีแดดจริงต้องลัตเวียสิ XD

จริงอ่า เห็นว่าอยู่ใต้นอร์เวย์ ลงไปอีก แต่อยู่นอรเวย์ดีและ เผลอๆจะได้เห็นแสงเหนือบ้าง

ซักครั้ง T^T