Author Topic: ขอถามเกี่ยวกับ photo page ค่ะ  (Read 2653 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline veangping

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
    • follow @thmwn on twitter
ขอถามเกี่ยวกับ photo page ค่ะ
« on: October 06, 2012, 04:25:30 PM »
คือรูปหน้าปกที่เป็นแนวตั้งกับรูปเราอีกสองรูปทีึ่เป็นแนวนอน เขาให้ล้างอัดใช่มั้ยคะ ?
แล้วรูปอื่นๆเราต้องล้างอัดด้วยรึเปล่า ? สามารถปริ้นท์ใส่กระดาษโฟโต้อย่างหนาแทนได้มั้ยคะ ?
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :smiley:

Offline aichyan

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
Re: ขอถามเกี่ยวกับ photo page ค่ะ
« Reply #1 on: October 07, 2012, 09:02:36 AM »
ปริ้นใส่โฟโต้อย่างหนาได้จ้า เราทำมาแล้ว  :cheesy: