Author Topic: เป็นไงกันบ้างสอบสัมภาษณ์วันนี้ :D  (Read 3157 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Proudii

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: No
  • Generation: No
คือ เราตอนแรกตื่นเต้นมาก อยู่ศูนย์โยธิน ช่วงเช้าให้ทำกิจกรรมกันก่อน เราว่าทำกิจกรรมกลุ่มก่อนดีนะจะได้รู้จักและไม่ค่อยอายกัน เราก้แบบแสดงละครอย่างเด่น พูดอังกฤษอยู่คนเดียว555
แล้วก้เต้นแบบเมามันมากกกกๆๆๆ
ตอนบ่ายก้เครียดหนัก เจอสอบสัมภาษณ์เดี่ยว!!!! คือห้องเรามีแค่10คน เริ่มสอบคนแรก13.00น.เป๊ะ จอถึงเราคนที่9เราสอบเวลาบ่ายสามสี่สิบห้า คือตอนเต้นแบบตื่นเต้นมากแต่ตอนหลังเริ่มง่วงๆ
ตอนแรกคิดบทพูดแนะนำgood morning ตอนหลังgood afternoon และสุดท้ายgood evening คือไม่เครียดแล้วอ่ะง่วงอย่างเดียว
เพื่อนๆเปนไงกันบ้างคะวันนี้??อยากรู้จัง :grin: ขอให้ผ่านทุกคนเลยน้าจ๊ะ

Offline BOOMMERRiiE

• *
  • Exchange In: Switzerland
  • Generation: #52 (2013-2014)
ตื่นเต้นมากกกกกกกกกกกก5555555555 ศูนย์โยธินเหมือนกัน  :laugh: :laugh: :laugh:
มีใครสอบห้อง 167 บ้างเนี่ย? :)
สัมภาษณ์เดี่ยวถามเยอะมากก55555555+ เพื่อนทุกคนน่ารักมากด้วยยยยยยย  :police:

:tongue: :tongue: :tongue: :tongue:
[

Offline micpnn

• *
เราก้ไปมาที่ศูนย์เชียงใหม่นะ
เราเข้าไปตอบ ไม่ถึงห้านาทีออกมาเลยอ่ะ!!!
รู้สึกแบบ....ทำไมเร็วอ่าแงแง

Offline kimsland

• *
ผมสอบห้อง 253 ครับผมมม!! ชื่อคิมน้า
ก็ เขาถามว่าโตขึ้นใฝ่ฝันจะเป็นอะไร พอเราตอบว่านายก เขาก็พูดว่า ไหนๆก็การเมืองแล้ว....คุณคิดยังไงกับ พรบ ปรองดอง
เกือบเงิบครับพี่น้อง!!! -0-

Offline Proudii

• *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
ของเรานี่ประมาณ20นาทีได้อ่ะ แต่เพื่อนเราคนนฺงไปนานมากจนลืมไปเลยอ่ะ
คือครึ่งชั่วโมงได้ แต่เราคิดว่ามันสนุกมากนะ ได้มิตรภาพใหม่ๆเยอะอ่ะ
:)