Author Topic: ASK ฮัลโหลรุ่นพี่ CHN/รุ่น52จีนรายงานตัวหน่อย  (Read 3032 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Supakit CHN#52

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: China
  • Generation: #52 (2013-2014)
ชื่อนัทนะครับ ตอนนี้เรียนอยู่ที่อัสสัมชัญธนบุรี ไปจีนเหนือแบบหอพักครับ หาเพื่อนยุตอนนี้ไม่มีเลย ยังไงก้ฝากรายงานตัวแล้วก้แอดเฟส [email protected] หรือพินมาก็ได้นะครับ  :grin:
ขอเสียงหน่อยครับรุ่นพี่ที่ไปจีน เย้! คือพึ่งได้เลื่อนสถานภาพวันนี้น่ะครับแล้วก้เลือกจีน ซึ่งดีใจมากครับที่ตกมาถึง  :grin: ก้เลยจะมาขอคำแนะนำหน่อยครับว่าหอพักเป็นยังไง โฮสโอเคมั้ย? ของที่ต้องเตรียมไปอะไรที่แบบที่โน่นขาดแล้วสำคัญในการไช้ชีวิตที่นั่นมั่งครับ เพื่อนสังคมเป็นไงมั่งครับ  คำถามเยอะมากเลย ถ้ายังไงขออีเมลล์หรือเฟสบุ๊คไว้ติดต่อกลับก็ดีนะครับเผื่อผมจะขอถามข้อมูลอื่นๆเพื่อมเติม หมดละเหนื่อย 5555....ยังไงก้ ขอความกรุณาด้วยน้าครับจากรุ่นน้องรุ่น 52 :azn:  :laugh:
« Last Edit: July 27, 2012, 09:48:05 PM by Supakit CHN#52 »
BB 25F6B398...
---------
---------

Offline Supakit CHN#52

• *
BB 25F6B398...
---------
---------

Offline Songy

• *
  • PlHeng <3
 :afro: :afro: :afro: :afro:
มารอคำตอบด้วยคนนน