Author Topic: เงินสมทบครอบคลุมอะไรบ้างคะ ??  (Read 2803 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mama Nadear

• AFSer Novice
  • *
ก่อนอื่นต้องขออภัยด้วยค่ะ ที่เพิ่งจะถามคำถามนี้ เนื่องด้วยคิดว่าจะมีในเอกสาร หรือสัญญาต่าง ๆ ที่ได้รับมา
แต่อ่านแล้วไม่มีระบุในเอกสาร หรือสัญญาต่าง ๆ เลยค่ะ..
รบกวนน้องๆ ผู้รู้ ตอบให้ทีค่ะ ว่าสามารถดูได้จากเอกสารใดคะ
พอดีโทรถามเจ้าหน้าที่ ที่ AFS แล้วไม่ได้คำตอบที่ชัดเจนค่ะ อีกทั้งพูดไม่ค่อยดีน่ะค่ะ ทำให้กลัวหลาย ๆ เรื่องค่ะ  :embarrassed:

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

Offline Supakit CHN#52

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: China
  • Generation: #52 (2013-2014)
BB 25F6B398...
---------
---------